Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vậy ah! Mình ko đc gọi. Chắc mình out tiếp rùi. Bạn có biết bao nhiêu bạn được vào vòng 2 ko? Bào giờ pv thế? mình theo dõi mãi ko có danh sách up trên web SHB. Hic. Chúc mừng bạn nhé. Chắc bạn của bạn bên ANZ hôm thi cùng cũng đc vào vòng trong đấy nhỉ?

T k biết bạn nào bên AZN đâu, t đc gọi thứ 2 phỏng vấn, ngân hàng k up danh sách lên web nên t k biết có bao nhiu ng đc gọi đâu bạn ah. Với cả vòng này gặp phó tổng cũng chẳng bít thế nào, chưa chắc chắn đc j đâu. hức

Tớ phỏng vấn ở Trung tâm thẻ cậu ah, vị trí CV thanh toán và thu hồi nợ thẻ TD. Bạn đợi kết quả vị trí je?

có ai được gọi đợt 10/6 ở chi nhánh thăng long với thanh hóa chưa ạ ? hơn 1 tháng rồi .Hay lại thi cửa sau hết rồi :((

Pa con ơi , có ai nộp SHB thanh hoá đã có thông tin thi tuyển gì chưa?

các bạn có biết phỏng vấn ở shb khi nào thì có kết quả kg?họ có thông báo trên web kg.mà phỏng vấn mấy vòng vậy.t phỏng vấn ở cn quảng ninh hơn tuần rồi chưa có thông báo gì

các bạn có biết phỏng vấn ở shb khi nào thì có kết quả kg?họ có thông báo trên web kg.mà phỏng vấn mấy vòng vậy.t phỏng vấn ở cn quảng ninh hơn tuần rồi chưa có thông báo gì

nhanh nhất là 2 tuần còn ko phải cả tháng cậu ah, danh sách trúng tuyển còn phải trình lên hội sở để ký nữa nên còn lâu. mà mình nghe nói là đợt này sắp xếp hết rồi, GDV 150tr 1 suất còn hết chỗ kìa

ô thế thì còn hi vọng gì nữa.thôi say goodbye shb vậy.hức hức.t thi GDV nè,hết chỗ rồi còn đâu chỗ cho mềnh.hức hức

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên