Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ôn luật để thi vào vị trí QHKH DN của SHB thì ôn những bộ luật nào là sát nhất mọi người nhỉ ?!!! ??!!
t cũng đang ôn vị trí này thi SHB. híc. mà chưa ôn được gì cả. Nhưng t nghĩ, Mình nên đọc Luật TCTD, Luật dân sự, luật kinh tế 2005, Thông tư 13, 19, Quyết định 26, đuyết định 493,...

Nếu Bạn mà vô được Ngân hàng này thì Bạn thuộc Top đầu của ngành Ngân hàng rồi
Mình có ông anh làm nhân viên bình thường thôi nhưng tết thưởng 50trieu ak

hic. vừa đi phỏng vấn ở SHB vị trí tái thẩm định về các bác ạ. Chắc là lần này đi lấy kinh nghiệm thui. Nghe chừng k có hi vọng.
Bạn ui, vị trí Tải thẩm định ở SHB chi tiết công việc làm những gì vậy? Phỏng vấn ntn ? Mong bạn chia sẻ kn!

Ở SHB chỉ pv tiêng việt thôi bạn ah. Những câu hỏi pv chủ yêu liên quan đến nghiệp vụ và mấy cái quy định trong các văn bản luật ấy. Mình mới pv hôm qua CN Bắc Ninh, chị pv nhiệt tình lắm cho nên nói chung là thoải mái, không có áp lực mấy. pv khoảng 10ph. Mỗi câu mình trả lời đc có 1 nửa thôi, hỏi đúng vào phần mình ko ôn j cả. vd như hỏi về việc trích lập bảo hiểm tiền gửi hay là tỷ lệ dự trữ bắt buộc...

Bạn pv vị trí j vậy?Có thể chia sẻ thêm k? Ths!

Có ai thi ở SHB hum 13/8 vị trí hỗ trợ tín dụng ko? Có kqua chưa nhỉ, mà trên web SHB ko có thông báo? hic hic, với cả đợt tuyển hạn hum 10/8 nữa, có ai có thông tin gì ko chia sẻ cho t với! thanks

sao bạn mình bảo k co danh sach trên mạng mà họ gọi nhỉ ? có bạn nào đc gọi chưa vậy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên