Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
rì viu cuộc pv hôm qua của mình, chắc mình trượt thoai, câu hỏi về tỉ giá, mệnh giá, câu hỏi về chiều cao cân nặng, định khoản khi gửi tiết kiệm, rồi gì ấy nữa mà giờ mình k thể nhớ nổi. Theo như mọi người nói mình chỉ pv khoảng hơn 10p. Nói chung thấy SHB QN có nhiều người nói về cocc này nọ lắm, mình thì k rõ nhưng lúc đi pv, thấy mấy bạn cứ xì xào về mấy bạn kia là người nhà ông này bà nọ. Mình thì vẫn tin rằng kết quả là hội sở phê duyệt mà thôi. oài, sau phỏng vấn đã thấy k hi vọng gì shb nữa nhưng rì viu tí thông tin cho những ai pv sau này. Chúc cả nhà thành công.

@luckystar_RM ơi, mai chị có đi nhận việc ở SHB không chị? Mong gặp chị, nếu không có một mình em thì buồn lắm. Em rất sợ chỉ có 1 mình.

@luckystar_RM ơi, mai chị có đi nhận việc ở SHB không chị? Mong gặp chị, nếu không có một mình em thì buồn lắm. Em rất sợ chỉ có 1 mình.
Mừng quá mấy bữa nay ham ăn chơi sa đọa nên ko zô diễn đàn tám. chị 21 này nè, mà ko biết sao, đang kẹt cái vụ xin nghỉ bên này. em đi làm sao roài?à,inbox cho chị cái số của e để có gì tám nhé.hì^^

có bạn nào cũng nộp chuyên viên quản lý thẻ tín dụng k, sao chưa đi thi mà 24 này đã gọi pv rồi nhỉ :D

Mừng quá mấy bữa nay ham ăn chơi sa đọa nên ko zô diễn đàn tám. chị 21 này nè, mà ko biết sao, đang kẹt cái vụ xin nghỉ bên này. em đi làm sao roài?à,inbox cho chị cái số của e để có gì tám nhé.hì^^
Cái khung inbox thay đổi, e ko biết nó đâu rùi...huhu. chị inbox cho e đi rùi e reply lại nè!!! :D

Chào mọi người, em đang đi học việc vị trí GDV của SHB, được giao 1 số chỉ tiêu. Nhưng e chưa hiểu về cách thức để đạt được chỉ tiêu đó. Vì e đâu có được ngồi giao dịch, làm sao huy động hay cho vay? Em không hiểu là cách thức làm điều đó. Anh chị nào biết giúp e trả lời với... :( Với lại sau khi học việc và thử việc xong thì làm BÁO CÁO và THI. Báo cáo đó như thế nào ạ?
Cảm ơn mọi người. Chị @luckystar_RM biết không, mách em với!!! ;)

Chào mọi người, em đang đi học việc vị trí GDV của SHB, được giao 1 số chỉ tiêu. Nhưng e chưa hiểu về cách thức để đạt được chỉ tiêu đó. Vì e đâu có được ngồi giao dịch, làm sao huy động hay cho vay? Em không hiểu là cách thức làm điều đó. Anh chị nào biết giúp e trả lời với... :( Với lại sau khi học việc và thử việc xong thì làm BÁO CÁO và THI. Báo cáo đó như thế nào ạ?
Cảm ơn mọi người. Chị @luckystar_RM biết không, mách em với!!! ;)
Cái gì cơ. c làm GDV mà có cả cho vay á? :O

các bạn và anh chị cho e hỏi kinh nghiệm phỏng vấn vị trí thanh toán quốc tế với ạ. e cảm ơn

mấy bạn đã đi test và pv cho mình hỏi chút
sau khi nộp mẫu thông tin ứng tuyển vào shb thì có mail xác nhận j ko? Mình mới nộp đợt tuyển tháng 8 này mà im re, ko thấy mail xác nhận j cả, ko biết mail có bị thất lạc j ko ? T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,413
Thành viên mới nhất
kyzsvncuao1333
Back
Bên trên