Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mới được gọi sáng mai đi phỏng vấn chi nhánh bình dương đây có ai được gọi đi chung hem z

Có bạn nào nhận đc mail pv vị trí marketing ngày 10/2 k? Không biết vị trí này sẽ hỏi những gì nhỉ :((

Mình 2h chiều ngày kia ở 81 Trần Hưng Đạo, mà mình học chuyên nghành tài chính, k phải marketing nên cũng không rõ sẽ trả lời phỏng vấn sao nữa :3, hix !
Mình nộp từ lâu lắm r. Chẳng nhớ nữa. Tự nhiên lại nhận đc mail gọi pv.

Bạn @phonpaolut pv mấy h vậy
mấy bạn đi pv về rì viu tui vs :) biết đâu ra tết tui đc gọi í:D hiu hiu

Hôm qua đi phỏng vấn chuối ơi là chuối, mình cũng trả lời, chém gió nhiều nhưng bị hơi lan man quá, chị pv bảo mình sẽ cố gắng tạo đk cho phỏng vấn lại :3 :3 :3, nhưng mà theo mình đoán thì mình cũng oạch rồi :p, mà bật mí thêm với các bạn là round cuối là phỏng vấn với chủ tịch hoặc tổng giám đốc nhé :(, max vặn vẹo luôn đấy :d

Hôm qua đi phỏng vấn chuối ơi là chuối, mình cũng trả lời, chém gió nhiều nhưng bị hơi lan man quá, chị pv bảo mình sẽ cố gắng tạo đk cho phỏng vấn lại :3 :3 :3, nhưng mà theo mình đoán thì mình cũng oạch rồi :p, mà bật mí thêm với các bạn là round cuối là phỏng vấn với chủ tịch hoặc tổng giám đốc nhé :(, max vặn vẹo luôn đấy :d
thế mấy vòng đấy c :3 hỏi j liên quan đến Ma hơm? nghe có vẻ khó phết nhờ :rolleyes:

Mình thì pv nhanh lắm...cũng ko học về mar nên toàn chém gió. Có mỗi 1 chị hỏi thôi. Còn 2 anh chị còn lại ngồi quan sát. Lúc pv xong chị ý bảo có gì sẽ thông báo sớm. Ko biết bh có kết quả đây. Amen!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên