Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
T thi pv qhkhcn nhung cung khong thay gi. C cung so tuyen vs gd chi nhanh roi a
Tớ pv mí cả HO luôn vì có kinh nghiệm mà. Pv cũng ok lắm mà nhờ con bạn làm SHB hỏi nhân sự nó cũng trả lời là chưa thấy HO phản hồi kết quả về chi nhánh :((. Ko biết là sống hay chết. Cậu pv hôm nào? Tớ pv từ hum 17,18/11 cơ

Tớ pv mí cả HO luôn vì có kinh nghiệm mà. Pv cũng ok lắm mà nhờ con bạn làm SHB hỏi nhân sự nó cũng trả lời là chưa thấy HO phản hồi kết quả về chi nhánh :((. Ko biết là sống hay chết. Cậu pv hôm nào? Tớ pv từ hum 17,18/11 cơ
T pv thu 6 hinh nhu 21,22/11 ay, cung thay on, thay giam doc cung hoi it roi bao chi la so tuyen thoi, chu yeu hoi so ho pv. Chac k dc roi

Cơ mà có thông tin gì báo t với nhé. Mà có gì c hỏi giúp t xem vị trí qhkh đã pv ơ hội sở chưa đc k? Đe mình k phai hi vọng nữa. Tks c

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,616
Thành viên mới nhất
neo79studio
Back
Bên trên