HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có anh chị nào đi phỏng vấn làm cộng tác viên khối ngân hàng lưu kí tuần trước mà có kết quả không ạ? Bình thường thì là nhanh lắm sẽ có kết quả mà bây h vẫn chưa thấy, 1 tuần rồi ạ. Có phải trượt phỏng vấn là sẽ không đc thông báo gì ạ? :(

Mình gửi CV qua mail cho TPBank, đã nhận đc mail xác nhận của Ngân hàng hôm 21.12.2015, mà thấy hạn chót đợt này là 30.1.2016; có bạn nào cũng nộp hồ sơ đợt này không cùng hóng rồi báo kết quả cho đỡ hồi hộp và mong đợi ạ :)

Mình gửi CV qua mail ngày 17/12/15 và được hệ thống hồi âm vào ngày 21/12 giống bạn, mà chưa thấy động tĩnh gì. Giờ mình muốn ứng tuyển thêm 1 vị trí nưa mà ko bik có bị vi phạm luật thi tuyển ko nữa...sốt ruột ghê lun ^^

có ac nào mới thi test TPB Ko? Ko pit còn cấu trúc 100 câu ko nữa? ko pit 2016 có đổi cách thức thi ko nữa???

Mình mới pv sơ tuyển ở TPBank Đà Nẵng hôm 31/1, hôm đó có hỏi mấy ac pv là khi nào có kết quả thì được cho biết là qua Tết mới có kết quả rồi phải qua vòng thi Test và Pv lần 2 nữa. Vậy mà 18h13 chiều nay mình lại nhận được tin nhắn với cả mail bảo là mời tham dự vòng thi viết, mà ngày thi là ngày 04/01/2016. Mình ko hiểu như nào luôn, định mai gọi lên phòng nhân sự hỏi xem tình hình như nào chứ giờ hết giờ làm việc rồi. Có anh chị hay bạn nào từng gặp trường hợp như mình không ạ? Mình lại về quê ăn Tết rồi nữa chứ, hoang mang quá :(

Mình mới pv sơ tuyển ở TPBank Đà Nẵng hôm 31/1, hôm đó có hỏi mấy ac pv là khi nào có kết quả thì được cho biết là qua Tết mới có kết quả rồi phải qua vòng thi Test và Pv lần 2 nữa. Vậy mà 18h13 chiều nay mình lại nhận được tin nhắn với cả mail bảo là mời tham dự vòng thi viết, mà ngày thi là ngày 04/01/2016. Mình ko hiểu như nào luôn, định mai gọi lên phòng nhân sự hỏi xem tình hình như nào chứ giờ hết giờ làm việc rồi. Có anh chị hay bạn nào từng gặp trường hợp như mình không ạ? Mình lại về quê ăn Tết rồi nữa chứ, hoang mang quá :(
c thứ gọi xem sao? chak nhầm ngày rồi :)))
Mà phỏng vấn sơ tuyển hỏi những gì vậy bạn?

c thứ gọi xem sao? chak nhầm ngày rồi :)))
Mà phỏng vấn sơ tuyển hỏi những gì vậy bạn?
Mình mới gọi hỏi chị nhân sự gửi mail cho mình thì được đính chính lại là ngày 04/02 này. Nghe xong choáng luôn, vì thực sự cứ nghĩ qua Tết mới thi cơ, chưa ôn được gì luôn :(
Còn Pv sơ tuyển vị trí GDV thì mình thấy đơn giản lắm, chủ yếu xem ngoại hình, giọng nói với cả hỏi vài câu về kinh nghiệm làm việc này kia thôi à.

Mình mới gọi hỏi chị nhân sự gửi mail cho mình thì được đính chính lại là ngày 04/02 này. Nghe xong choáng luôn, vì thực sự cứ nghĩ qua Tết mới thi cơ, chưa ôn được gì luôn :(
Còn Pv sơ tuyển vị trí GDV thì mình thấy đơn giản lắm, chủ yếu xem ngoại hình, giọng nói với cả hỏi vài câu về kinh nghiệm làm việc này kia thôi à.
thôi cứ thi đi c, chúc c thi tốt nhá, về có gì rep lại đề nhá :))))

Chào mọi người. Mình là sv đang chờ lấy bằng. Nhận được tin TPbank ra Tết tuyển vị trí tái thẩm định khách hàng.
Mình chưa có kinh nghiệm gì cả.
Mọi người cho mình hỏi chi tiết về quy trình tuyển dụng của TPbank (có phải thi nghiệp vụ, kiến thức... không hay là chỉ có phỏng vấn thôi)
Và nếu được nhận thì thời gian học việc, thử việc, chính thức... như thế nào? Chi phí là bao nhiêu?
Tks mn nhé

Mình cũng phỏng vấn ở TPB đợt trước tết. Nghe đồn TPB có kết quả nhanh lắm mà sao chưa thấy gì nhỉ? Có bạn nào có thông tin gì share cho mọi người với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,630
Thành viên mới nhất
lilpeejmerch
Back
Bên trên