HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Từ sau Tết đến giờ có bạn nào được gọi đi test chưa ạ? Mình nộp CV từ trước Tết mà chưa thấy gì,hic

Hix mình cũng nộp vào vị trí nhân viên tái thẩm định, mà chưa nhận được mail gì hết. Chắc tạch rồi. Đợt đấy mình nộp 4 vị trí, k biết có vi phạm quy chế tuyển dụng của TPB k? Có ai có kinh nghiệm giải đáp hộ với

Hix mình cũng nộp vào vị trí nhân viên tái thẩm định, mà chưa nhận được mail gì hết. Chắc tạch rồi. Đợt đấy mình nộp 4 vị trí, k biết có vi phạm quy chế tuyển dụng của TPB k? Có ai có kinh nghiệm giải đáp hộ với
Mình cũng nộp vị trí giống bạn mà ở hcm. Mình cũng chưa nhận được mail gì cả. K bik họ đợi hết hạn cũng k chừng

Em là sinh viên năm cuối, chưa ra trường, cũng chưa có kinh nghiệm j cả.
Các anh chị cho e xin ít thông tin thi test vị trí giao dịch viên được ko ạ? ^^ e vẫn chưa rõ là đề thi GDV là trắc nghiệm hay tự luận, và có khó lắm ko ạ :'( e ko biết bây giờ nên ôn những j nữa cơ :(

Sáng phong vấn chiều dc cai này ho ho
Cảm thấy tuyệt vời;)

bạn ơi, cho mình hỏi bạn được gửi mail báo đỗ thế có đc gọi điện thông báo nữa ko vậy. vs cả cho mình hỏi lương vs chế độ mà bạn đc đề nghị trong mail là ntn thế.
ah bạn trúng tuyển vị trí gì vậy.

Cám ơn bạn nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn