HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào nhận được thông tin pv vị trí ksv chưa thế, mình gửi trực tuyến có đảm ko? Hay phải gửi qua mail mới dc vậy cả nhà ơi???+

Mình có lịch phỏng vấn sáng 6/1 vị trí Nhân viên KHCN tại 57 Ly Thuong Kiet, có bạn nào có lịch cùng không vậy ? Bạn nào đi trước có thể chia sẻ chút thông tin về phỏng vấn sơ tuyển ntn không ạ, cảm ơn nhiều : )

Có bạn nào nhận được thông tin pv vị trí ksv chưa thế, mình gửi trực tuyến có đảm ko? Hay phải gửi qua mail mới dc vậy cả nhà ơi???+
chị mình cũng gửi tt dc cả tháng r mà vẫn ko thấy động tĩnh j hết. bn gửi lâu chưa, dc gọi chưa bn?

Mình gửi CV qua mail cho TPBank, đã nhận đc mail xác nhận của Ngân hàng hôm 21.12.2015, mà thấy hạn chót đợt này là 30.1.2016; có bạn nào cũng nộp hồ sơ đợt này không cùng hóng rồi báo kết quả cho đỡ hồi hộp và mong đợi ạ :)

Mình nhận dc thông báo đi phỏng vấn tại chi nhánh Đồng Nai ngày 8/1 giờ lại được mời đi phỏng vấn tại khối nhân sự hội sở .... thấy ngược ngược sao ak.... có bạn nào như mình ko

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên