HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các anh chị và các bạn làm việc ở TP Bank có thể chia sẻ cho mình chút thông tin về môi trường làm việc, lãi suất cho vay cá nhân giúp mình với được không. Mình cũng vừa đậu TPBank và muốn tìm hiểu nhiều thông tin hơn chút. Thank mọi người ak

tớ pvan ở chi nhánh Ba đình, chỗ phan đình phùng, bạn cũng đc thông báo nếu trúng sẽ đào tạo 2 tháng sau đó test lại đúng k? Và qtr 2 tháng k trợ cấp à?
à ko, t được chị Trưởng phòng tín dụng gọi lên pv 1 lần. Tưởng out thì 1 tháng sau (2 tuần trc) thì GĐ chi nhánh gọi lên gặp tiếp. Nhưng sau đấy ko thấy có kết quả gì. Nên đang muốn hỏi có bạn nào cũng pv ở CN Thăng Long như t ko thôi :D

Sau đó thì hôm qua lại vừa đi test HTTD trên HO về :( Nên chắc là out ở Thăng Long r nên mới có thông báo gọi đi test :(

Sau đó thì hôm qua lại vừa đi test HTTD trên HO về :( Nên chắc là out ở Thăng Long r nên mới có thông báo gọi đi test :(
à là cậu pvan trực tiếp ở chi nhánh à? tớ là thi viết xong mới đc gọi pvan? nộp hso ở cnhanh à mà đc gọi pvan luôn k cần thi thế? tớ xem trên hệ thống Tp thấy có hội sở tuyển, k thấy có chi nhánh để nộp thẳng hso qa cnhanh

à là cậu pvan trực tiếp ở chi nhánh à? tớ là thi viết xong mới đc gọi pvan? nộp hso ở cnhanh à mà đc gọi pvan luôn k cần thi thế? tớ xem trên hệ thống Tp thấy có hội sở tuyển, k thấy có chi nhánh để nộp thẳng hso qa cnhanh
t cũng nộp theo mail tuyển dụng thôi, nhưng ko biết sao trên CN lại gọi qua pv :( thế là c bắt đầu đi làm rồi đấy à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên