HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có bạn nào như mình k? Tpb gửi mail thông báo lịch thi viết 22/5 vị trí Nhân viên HTTD, M thi viết xong pass r vào vòg pv. Pv hôm 1/6 xong r đến hn lại có mail từ tpb gửi lịch thi viết vị trí Chuyên viên HTTD chi nhánh. M có mail lại chị gửi cho m hỏi xem có phải đi k mà chưa thấy rep. 2 vị trí này có khác j nhau k nhỉ? Sao lại tận 2 lịch thi viết khác nhau?
Chị cứ đi thi xem thế nào ạ. Chắc chị co kinh nghiệm rồi nênmới thế ạ.

mình thấy đứa bạn mình bao nó đi ngta kêu đào tạo trợ cấp 3tr mà sao bên chi nhánh ba đình (mình pvan ở phan đình phùng) kêu k có gì
Mình có biết gì đâu. Bình thường thì các ngân hàng khác thì đào tạo là hỗ trợ 3 triệu, ko biết TPBank sao

Mình nghĩ là vị trí trước là HTTD Hội sở bạn ạ. Mình cũng đký 2 vị trí này nên lúc được gọi pv thì ko biết là ở HO hay CN luôn
Đúg r b ạ. c ấy rep cho t rồi. Vị trí hôm trc là hội sở mà t thi xong r nên chị ấy bảo e cứ chờ kqa nếu mà k đc thì gọi lại chị

Bạn mình thi chuyên viên kê hoạch pttc đã có kết quả thông báo đỗ nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên