HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mọi người ơi. vụ thu phí đào tạo là như nào thế ạ. vị trí gdv có phải đóng phí ko ạ
không vị trí nào phải đóng phí đâu bạn nhé, nếu bạn hoàn toàn chưa có kinh nghiệm thì sẽ phải đào tạo khoảng gần 1 tháng, chi phí đào tạo sẽ được trừ dần vào lương 2 tháng đầu, và khi bạn làm 1 năm/ 1 tháng (tùy loại hợp đồng) thì bạn sẽ dc nhận lại khoản này, cũng có lúc họ nói vậy nhưng họ lại k trừ, tùy đợt thì phải. nên nếu chưa có kinh nghiệm thì bạn cứ yên tâm đi học và đi làm nhé. TP khá ổn mặc dù kpis năm nay tăng gần gấp đôi so với năm ngoái :((

Mình mới apply vào vị trí chuyên viên hỗ trợ tín dụng, bạn nào có tài liệu về vị trí này không ? many thanks

không vị trí nào phải đóng phí đâu bạn nhé, nếu bạn hoàn toàn chưa có kinh nghiệm thì sẽ phải đào tạo khoảng gần 1 tháng, chi phí đào tạo sẽ được trừ dần vào lương 2 tháng đầu, và khi bạn làm 1 năm/ 1 tháng (tùy loại hợp đồng) thì bạn sẽ dc nhận lại khoản này, cũng có lúc họ nói vậy nhưng họ lại k trừ, tùy đợt thì phải. nên nếu chưa có kinh nghiệm thì bạn cứ yên tâm đi học và đi làm nhé. TP khá ổn mặc dù kpis năm nay tăng gần gấp đôi so với năm ngoái :((
Em đang làm vị trí nào bên TPB vậy? :D

Vị trí Hỗ trợ tín dụng ở Hội sở mới tuyển ngày 13/2 hết hạn không biết đã được goi đi thi chưa các bạn?

tháng đầu mình nhận full lương. tháng thứ 2 mới bị trừ. và dự là tháng thứ 3 trừ tiếp :p hi . TPBanker ;)

Gấu mẹ hình như vào cùng tầm t12 năm ngoái với mình thì fai. Chỗ m có các đợt tuyển t8 bị trừ như hợp đồng, t9 vào thì lại k bị trừ tí nào. còn m cũng như bạn, tháng đầu k bị trừ, chắc nhân sự lẫn, nhưng nghi là ai đó nói nên họ nhớ ra họ lại trừ :(( m là KHCN :)

Gấu mẹ hình như vào cùng tầm t12 năm ngoái với mình thì fai. Chỗ m có các đợt tuyển t8 bị trừ như hợp đồng, t9 vào thì lại k bị trừ tí nào. còn m cũng như bạn, tháng đầu k bị trừ, chắc nhân sự lẫn, nhưng nghi là ai đó nói nên họ nhớ ra họ lại trừ :(( m là KHCN :)
đúng r í. mình vô hồi tháng 12 í.. mấy chị ở mình bảo có đợt trước tháng đầu trừ full hết lun phí đào tạo, đói lun í. Tính ra mình còn đỡ đỡ nà.. mình cũng cá nhân :) hiii :p

Có bạn nào nhận mail báo ngày mai đến 57 Lý Thường Kiệt phỏng vấn vị trí Trợ lý khách hàng doanh nghiệp không, tớ được gọi 9h50 sáng mai. Không biết vị trí này thế nào nhỉ, làm có ổn không :3

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên