HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hi! Vân cũng mới nhận đc email gọi phỏng vấn KhDN hnay xong. Hùi hụp quá k biết ntn.
Về đề thi thì Vân có ý kiến như sau!
Đề Eng chủ yếu về kiến thức Banking chứ k phải giao tiếp/ tổng quát, nhưng k đến nỗi khó.
Đề nghiệp vụ ( cái này Vân k học về banking nên tick bừa) nhưng cũng tàm tạm
Đề riêng của QHKHDN cực dễ, Vân ăn điem ở đe này
Đề IQ Vân thấy y chang các tài liệu trên mạng thôi, đảo lộn chút, lúc cầm đề mà Vân xém hét ầm lên vì rõ ràng mình nhìn thấy, biết rồi, chụp đề về rồi...nhưng k có đap án :( cái này Vân tính tàm tạm đc mấy câu.
Làm đề như thi ĐH ý, dễ trước khó sau thì dư dả time, Vân làm đề riêng QHKH ( cái này hoit nghiệp vụ úng xử nên dễ ẹc) -> đề nghiệp vụ banking ( cái này nghe qua vs giao dịch nh cũng biét chút đỉnh) -> đề Eng -> đề IQ. Thế nên là Thi 90' nhưng Vân có tới 60' làm đề IQ. Rất tiếc là Vân IQ kém nên tính mãi k ra 10 câu còn lại.
Đại khái cũng qua rồi nên là kqtam nữa :))))))

các bạn thân, mai t thi Tpbank lần đầu nên xin các bạn tí kinh nghiệm vs. t thi NV Tái thẩm định. họ báo thi viết 90p: ta,iq và nghiệp vụ. Trời đề iq khó dữ, đề ngiệp vụ thì tớ ko tìm thấy. Còn vụ 50/100 điểm là qua là phải môn nào cũng trên 50 hả bạn. phen này tạch vì iq mất. Cho tớ lời khuyên và định hướng ôn cấp tốc trong tối nay vs
Giốg t nè... b thi sg hay hn?

cả nhà ơi, có bạn nào có kinh nghiệm phỏng vấn Tiên Phong bank rùi chia sẻ cho t và các bạn sắp đi phỏng vấn với :)

hôm ni tớ vừa đi thủ đô test tái thẩm định của TP này. nói chung gọi là đề khó nhai đi. cơ mà nếu chỉ 50 điểm là qua thì chắc oki cả nhà ợ. đề như đề mọi năm cả iq, eng và ngvụ. Cơ mà tớ đang ủ mưu ôn thi công chức Thuế nên ko ôn em này. hic hic. thứ 3 là có KQ đó:)

hôm ni tớ vừa đi thủ đô test tái thẩm định của TP này. nói chung gọi là đề khó nhai đi. cơ mà nếu chỉ 50 điểm là qua thì chắc oki cả nhà ợ. đề như đề mọi năm cả iq, eng và ngvụ. Cơ mà tớ đang ủ mưu ôn thi công chức Thuế nên ko ôn em này. hic hic. thứ 3 là có KQ đó:)
Sao minh khong gap nhau nhi

các bạn thân, mai t thi Tpbank lần đầu nên xin các bạn tí kinh nghiệm vs. t thi NV Tái thẩm định. họ báo thi viết 90p: ta,iq và nghiệp vụ. Trời đề iq khó dữ, đề ngiệp vụ thì tớ ko tìm thấy. Còn vụ 50/100 điểm là qua là phải môn nào cũng trên 50 hả bạn. phen này tạch vì iq mất. Cho tớ lời khuyên và định hướng ôn cấp tốc trong tối nay vs
bạn ơi, cho t hỏi với, c nộp cái TP bank tái thẩm định mà hạn hồ sơ trên web là 15/9 mà đã được gọi đi thi viết rồi ấy hả?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back
Bên trên