HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn thân, mai t thi Tpbank lần đầu nên xin các bạn tí kinh nghiệm vs. t thi NV Tái thẩm định. họ báo thi viết 90p: ta,iq và nghiệp vụ. Trời đề iq khó dữ, đề ngiệp vụ thì tớ ko tìm thấy. Còn vụ 50/100 điểm là qua là phải môn nào cũng trên 50 hả bạn. phen này tạch vì iq mất. Cho tớ lời khuyên và định hướng ôn cấp tốc trong tối nay vs

đề iq thì vẫn vậy thôi, cứ sưu tầm trên mạng hình như cũng có đáp án hay sao ý, ôn mấy iq đấy t thấy trúng cũng kha khá, :)
bạn ơi, 48/100 là tính cả 3 môn à. chứ tính từng môn thì tớ ko qua nổi IQ. cái đề trên mạng 20 câu 20 phút ấy. cả ngày tớ còn làm ko ra hết ấy chứ

bạn ơi, lại thêm thông tin tpbank mất 12 củ tiền phí đào tạo là thật ko vậy bạn. thế thật thì thi làm chi. trượt cũng buồn mà đỗ cũng buồn
ai đồn cao thế? 12 củ thì ko tới đâu, 3 củ thôi. Cơ mà học cũng có nhiều lợi ích bạn ah. Nếu bạn chịu khó tiếp thu thì khóa học cũng dễ dàng chứ không khó. Vì mình cũng mới pass mà :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên