HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Tiên phong (TPB)

hi. em là thành viên mới toanh đây. Em mún hỏi xem có ai có kinh nghiệm thi tuyển vào ngân hàng Tienphongbank không? Chỉ em với mai em đi phỏng vấn vị trí chuyên viên khách hàng doanh nghiệp rùi.

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề thi IQ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Nói thật là ăn chơi nhảy múa tưng bừng khói lửa . cực kỳ thân thiện vui vẻ
nói chung ACE bên này làm ra làm mà lúc quậy ra quậy luôn . Mới đi du lịch về ke ke

nói chung ACE bên này làm ra làm mà lúc quậy ra quậy luôn . Mới đi du lịch về ke ke
Thích thế. t cũng thích chỗ nào quậy quậy mới vui. Không đợi nv mới về đã đi du lịch r ah. Buồn quá :v

Thích thế. t cũng thích chỗ nào quậy quậy mới vui. Không đợi nv mới về đã đi du lịch r ah. Buồn quá :v
Tháng 9 dự kiến lại đi tiếp . Tháng 12 lại tiếp và tháng 2 lại tiếp :)
Bên tớ vui lắm he he

Bạn ơi thế có áp chỉ tiêu doanh số ghê ko?@@. Cbị học việc NVKH nhưng nghe nhiều người nói hoang mang quá :(

Nói chung là lúc mới vào thì bình thường có thể lo được nhưng dần dần sẽ lên theo mức độ thử việc học việc và nhân viên chính thức

Thông thường thì với 1 NVKHCN thì các bạn sẽ bị ép chỉ tiêu thông thường là
huy động 1 tỷ / tháng
cho vay khoảng 500tr / tháng
mở tk cá nhân khoảng 250tk
mở thẻ visa 10 thẻ/tháng
thử việc 6 tháng, lương khởi điểm 3tr, sau 2 tháng thì là 4,5tr, nv chính thức khoảng 6-7tr
:))

Thông thường thì với 1 NVKHCN thì các bạn sẽ bị ép chỉ tiêu thông thường là
huy động 1 tỷ / tháng
cho vay khoảng 500tr / tháng
mở tk cá nhân khoảng 250tk
mở thẻ visa 10 thẻ/tháng
thử việc 6 tháng, lương khởi điểm 3tr, sau 2 tháng thì là 4,5tr, nv chính thức khoảng 6-7tr
:))
KO đến mức đó đâu bạn ơi !
ko biết bạn thế nào chứ tôi chưa từng bị áp chỉ tiêu như thế trong 2 tháng đầu làm!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên