Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
họ hỏi mức lương này (mình y/c 6 trieu) của A cao hơn mặt bằng chung, chúng tôi phải trả tiền để đào tạo lại + ..., vậy A có chấp nhận mức lương của NH ko ?
Mình hỏi lại : NH có mức lương chung cho toàn nhân viên ? - trả lời : Có
Mình nói nếu đó là quy định của NH thì mình chấp nhận (hớ nặng luôn)
Trong khi trước đó nêu ra đủ lý do và kinh nghiệm thực tế (2 năm làm Broker), quan hệ, khả năng -> vậy mà chấp nhận (ngu kiến quá)
Về nhà mới chợt tỉnh ngộ

---------- Post added at 03:10 PM ---------- Previous post was at 03:09 PM ----------

thế là bị loại ngay.
nhưng mà thấy họ ôm một chồng hồ sơ ước 100 cái mà thấy sợ luôn

Thi tuyển ngân hàng đông á

Có Anh (Chị) nào đã từng thi Ngân Hàng Đông Á chưa ạ? Em chuẩn bị thi mà không biết thế nào. Anh, Chị nào có đề thi vị trí Nhân viên Tín dụng, hoặc Anh văn, IQ Ngân Hàng Đông Á cho em xin để tham khảo. Em cảm ơn!!!

Có Anh (Chị) nào đã từng thi Ngân Hàng Đông Á chưa ạ? Em chuẩn bị thi mà không biết thế nào. Anh, Chị nào có đề thi vị trí Nhân viên Tín dụng, hoặc Anh văn, IQ Ngân Hàng Đông Á cho em xin để tham khảo. Em cảm ơn!!!
Bạn ở thi ở Hà Nội hay ở đâu thế? Phải tự tin lên, có gì về chia sẻ cho mọi người nhé ! Chúc bạn thi tốt!

t cũng mới nộp hồ sơ vào vị trí QHKH ở Đông Á Hải Phòng. Có bác nào có kinh nghiệm thi QHKH ở Đông Á k, cho mình chia sẻ kinh nghiệm với.
:-??:-??:-??

mình cũng đang nộp hồ sơ Đông Á vị trí kiểm ngân không biết bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ mình với, vì lần đầu tiên ứng tuyển. và mình mức lương yêu cầu là 3tr không biết có được không

mình cũng mới nộp hồ sơ vào vị trí NVTD ỏ EAB các bác nào có kinh nghiêm hay tài liệu gì chia sẽ với a e nhá :">

Tư vấn giúp mình thi tuyển và phỏng vấn vị trí kiểm ngân Đông Á bank

nhờ mấy bạn tư vấn giúp mình vị trí NV kiểm ngân khi thi tuyển và phỏng vấn thì xem nhưng gì, bạn nào có đề thi trước cho mình xin với :)

thank mấy bạn nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A