Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nói nghe hi vọng quá hì hì, mình cũng đợi y như bạn kucheckhot, mà kuchekhot thi Tín dụng như mình ah

---------- Post added 12-04-2012 at 09:05 PM ----------

Bạn nói nghe hi vọng quá hì hì, mình cũng đợi y như bạn kucheckhot, mà kuchekhot thi Tín dụng như mình ah

Bạn lieunhuphong cũng apply vị trí "tín dụng" ha! Vậy là giống mình rồi. Chắc tương lai là đồng nghiệp nhau hết>:D< (động viên tinh thần cho bớt lo. Hì) mình có đứa bạn làm ở Đông Á, để nhờ nó hỏi xem sao.

---------- Post added 13-04-2012 at 10:53 AM ----------

Báo với cả nhà: tình hình là mình có nhờ đứa bạn gọi lên phòng nhân sự hỏi thăm, Chị Ngân phòng nhân sự báo là mấy sếp đi công tác chưa về, nên chưa có kết quả chính xác. Continue to wait and hope! [-O<

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thông tin về chỉ tiêu doanh số đối với các vị trí tại Đông Á nè cả nhà, cập nhật mới nhất đó nha, bạn mình làm ở phòng cá nhân, mới được ban chỉ tiêu hôm nay:
- Vị trí Nhân viên PTKD: doanh số huy động 1 năm là 20 tỷ (1 tháng #1,6 tỷ)
- Nhân viên tín dụng: doanh số huy động 1 năm 6 tỷ (1 tháng #500tr), cho vay ko rõ.
Nhưng cũng đừng lo quá, ở Đông Á có bộ phận hỗ trợ huy động, nên sẽ đỡ căng thẳng hơn.
Hy vọng cả nhà, ai vào làm, thì cố gắng chiến đấu hết mình nha! Vì tương lai con em chúng ta :>
Tiếp tục chờ thôi.

Thông tin về chỉ tiêu doanh số đối với các vị trí tại Đông Á nè cả nhà, cập nhật mới nhất đó nha, bạn mình làm ở phòng cá nhân, mới được ban chỉ tiêu hôm nay:
- Vị trí Nhân viên PTKD: doanh số huy động 1 năm là 20 tỷ (1 tháng #1,6 tỷ)
- Nhân viên tín dụng: doanh số huy động 1 năm 6 tỷ (1 tháng #500tr), cho vay ko rõ.
Nhưng cũng đừng lo quá, ở Đông Á có bộ phận hỗ trợ huy động, nên sẽ đỡ căng thẳng hơn.
Hy vọng cả nhà, ai vào làm, thì cố gắng chiến đấu hết mình nha! Vì tương lai con em chúng ta :>
Tiếp tục chờ thôi.
Bật mí luôn vụ lương lậu và thưởng được không bạn ​khanh07

uhm. đúng đó. Cái vụ lương lậu là vấn đề mà tất cả mọi người cùng quan tâm. Bạn khanh079 bật mí lun nha. Với lại bạn có thể hỏi thêm về công việc cụ thể của 2 chức danh trên là sẽ ntn k?
Thanks a lot!!!

Có bạn nào có số điện thoại phòng nhân sự ngân hàng Đông Á ko? cho mình với, thanks.

Mình apply bộ phân tín dụng, bằng nộp trên wed của nó, thấy thông báo là hồ sơ đã đạt yêu cầu sàng lọc, vậy phải chờ bao lâu mới có kết quả để được tham gia thi viết nhỉ, hay mình phải mang hs lên ngân hàng nộp? bạn nào biết xin chia sẽ với, thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên