Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nộp vị trí nào, bạn nộp hồ sơ qua hình thức nào, đợt tuyển của bạn khi bào hết hạn nhận hồ sơ. Ban hỏi phải có thông tin để mọi người hỗ trợ chứ

Tôi nộp hồ sơ trực tiếp tại chi nhánh, hạn nộp hồ sơ là 30.07.2016. Đây là lần đầu tiên tôi đăng ký thi vào ngân hàng nên chưa biết thi những nội dung gì, mặc dù đã lên mạng tìm hiểu chút nhưng vẫn chưa xác định được nội dung chính cần phải học là gì? mong được sự giúp đỡ của các bạn.

Bạn nên nộp thêm hồ sơ trên web của Đông Á và các web tuyển dụng. Hạn nộp hồ sơ tới 30.7 thì bạn đợi qua thời gian này Đông Á sẽ có thông báo. Bạn nộp vị trí nào, vì mỗi vị trí có đề khác nhau

tgkhongdu1990 cho tôi xin sđt hoặc email đi, tôi muốn tham khảo thông tin từ bạn một chút, tôi đăng ký vào vị trí KHCN (nộp hồ sơ từ tháng 4 rồi, chờ dài cổ...).
email của tôi là : lehoainam23 gờ mai (xin lỗi vì không thể viết đủ tên email)

Tôi nộp hồ sơ trực tiếp tại chi nhánh, hạn nộp hồ sơ là 30.07.2016. Đây là lần đầu tiên tôi đăng ký thi vào ngân hàng nên chưa biết thi những nội dung gì, mặc dù đã lên mạng tìm hiểu chút nhưng vẫn chưa xác định được nội dung chính cần phải học là gì? mong được sự giúp đỡ của các bạn.
Bạn có nộp hồ sơ trực tiếp tại CN nữa ah?theo mình biết Đông Á chỉ nộp hồ sơ onl mà?Minh cũng nộp đợt 30.7 nhưng tới nay chưa có thông tin gì hết vào xem tình trạng hồ sơ "Nhận hồ sơ" chưa chuyển trạng thái ->sơ tuyển nữa, ko biết hồ sơ đạt không? Mà không biết có bạn nào được gọi sơ tuyển chưa nữa?

Chiều hôm qua thi xong rồi, giờ chờ kết quả để xem có được đi phỏng vấn không...lại hồi hộp chờ đợi

cho mình hỏi, sau đọt 8/2015, thì tình hình DA có j ko mọi người, mình vừa đc thông báo trúng tuyển GDV tai DA, mà hiện tại mình cũng đang tập sự tại Lienvietpostbank. Mọi người cho mình mình xin chút thông tin về DA vs ( môi trường làm việc, chế độ...) Cảm ơn mọi người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back
Bên trên