Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ôm điện thoại đợi lịch đi bạn.Họ liên lạc dt ấy.Hnay mình được gọi mà ko nghe,đang lo là không gọi lần nữa này.Còn email thì chắc để gửi "thank you letter" thôi....Gud luck

- - - Updated - - -

Muốn chủ động cũng phải đợi sáng mai bạn ah.Chứ tối rồi còn gọi là chủ động xin nghỉ phỏng vấn lun đó :D

- - - Updated - - -

Muốn chủ động cũng phải đợi sáng mai bạn ah.Chứ tối rồi còn gọi là chủ động xin nghỉ phỏng vấn lun đó :D

chết rồi, em cũng sắp đi sơ tuyển ở Đông Á, vị trí PTKD
nhưng em lại thấp lè tè, lại không xinh lắm :(
chắc bị out quá

Anh/chị và các bạn cho mình hỏi: lúc sáng mình đi phỏng vấn vòng 3 tại hội sở Đông Á (130 Phan Đăng Lưu)xong rồi, thì chiều nay 1 chị bên nhân sự gọi điện kêu chiều mai mình đi phỏng vấn tiếp nữa @.@ Sao trên trang tuyển dụng chỉ có 3 vòng mà mình lại có thêm vòng 4 này nữa nhỉ ??? Chia sẻ cho mình với, cảm ơn anh/chị và các bạn nhiều.

Ẹc, Tôi vừa đi test ở DAB Thái Nguyên xong. Có 4 người thi vị trí nhân viên phát triển thôi, đề có 3 phần tách biệt gồm IQ, Nghiệp vụ, English. 2 cái đầu chắc oke, còn tiếng anh thì tôi gà lắm. ko biết có may mắn được 5/10 không!! huhu
Anh ơi, cho em hỏi vị trí PTKD mà thi nghiệp vụ thì thi những gì thế ạ?

- - - Updated - - -

bạn ơi. cho mình hỏi chút. Mình chuẩn bị thi NV PT kinh doanh nè, cho mình hỏi thi nghiệp vụ hỏi những cái gì thế bạn? mình đang lo quá mà ko biết ôn phần gì ?

Bạn thi xong chưa?chỉ mình phần nghiệp vụ của vị trí PTKD họ hỏi những gì với :(

Re: Tư vấn giúp mình thi tuyển và phỏng vấn vị trí kiểm ngân Đông Á bank

hinh nhu vi tri kiem ngan cua NH Dong A thi đề dễ lam ban ak.anh 2 minh thi roi. nhug den vong pvan thi out.vi hoi la do gio ban tung dem so tien nao lon nhat.anh 2 tloi 10 triu.hix!:(:)((

Bên đông á này thi nghiệp vụ khá dễ vì bạn thi vị trí nào họ hỏi về cái đấy. Mình thì toàn tín dụng thôi các bạn ạ

Ngày hôm qua phỏng vấn ở 130 phan đăng luu, mấy jo mới kết thúc vậy?? theo tinh toán thì 6 nguoi 6h vậy toi 20h moi kết thúc hả ?? =)))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên