Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn nào phỏng vấn nhân viên kinh doanh ngoại hối sáng nay ở Hà Nội, add nick yahoo nói chuyện nha (dangleminh179)

Ẹc, Tôi vừa đi test ở DAB Thái Nguyên xong. Có 4 người thi vị trí nhân viên phát triển thôi, đề có 3 phần tách biệt gồm IQ, Nghiệp vụ, English. 2 cái đầu chắc oke, còn tiếng anh thì tôi gà lắm. ko biết có may mắn được 5/10 không!! huhu

Các bạn cho mình hỏi, mình đã đi phỏng vấn vòng 2 rồi mà trên trang hiringboss nó vẫn chưa vàng lên, cái này có phải báo lại nhân sự ko nhỉ?

mấy bác cho tui hỏi cái hiringboss là sao vậy, tui đang chờ kết quả vòng viết đây, mà ko biết check sao????

Mình mới thi tuyển vòng 2 NVTD ở đà lạt ngày 2/9/2013 mà giờ chưa có kết quả luôn
Có bạn nào thi cũng đợt với mình mà có kết quả không?

bạn ơi. cho mình hỏi chút. Mình chuẩn bị thi NV PT kinh doanh nè, cho mình hỏi thi nghiệp vụ hỏi những cái gì thế bạn? mình đang lo quá mà ko biết ôn phần gì ?

Bạn letuanminhhoang ơi bạn cho mình hỏi hôm phỏng vấn EAB hỏi bạn cái gì vậy có thể chia sẻ cho mình với.Với lại trang ứng viên của mình vòng phỏng vấn 2 của mình vàng lên là mình sắp được phỏng vấn phải không vì mình cũng vùa thi tuyển xong đuọc 3 4 ngày.

Bạn ứng tuyển vị trí nào thế , nếu vòng phỏng vấn 2 của bạn vàng lên là bạn đã đạt thi rồi đó, giờ đợi khi nào có lịch phỏng vấn thì sẽ được gửi mail thôi

- - - Updated - - -

mấy bác cho tui hỏi cái hiringboss là sao vậy, tui đang chờ kết quả vòng viết đây, mà ko biết check sao????

HiringBoss là phần mềm tuyển dụng mới của DAB đó bạn, khi được sơ tuyển bạn sẽ đc cấp pass vào phần mềm để kiểm tra xem mình đang ở bước nào

cam on ban Charlie nha, tu luc so tuyen toi jo minh van chua dc ngta cung cap cai tk hiringboss, toan qua mail thoi. chang hieu sao nua, co ai nhu minh ko?

Thôi xong.Hnay EAB gọi cho mình mà mình đang đi đường không biết.Có bác nào biết họ có gọi lần nữa không vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên