Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

• Bắt đầu Bắt đầu hbcbanking
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
huong dan ca do bong da
ca do bong da online
ca cuoc bong da online
ca cuoc bong da tren mang
huong dan ca do da banh
huong dan ca do online tai viet nam hop le

Tớ mới có kết quả hôm 25/9. 1/10 tớ bắt đầu đi làm. Những ngày đầu đi làm ở vị trí KHCN-PTKD như thế nào bạn hoanglong_music ơi?
2 tuần đầu mình được học việc! Tùy theo chỉ tiêu ở chỗ mình làm đang cần cái nào mình sẽ được ưu tiên về mảng đó trước để ... đi kiếm khách hàng! ^__^ Nhưng nói chung ở PGD mình làm thì qua 2 tuần thấy rất thoải mái vì các anh chị trong phòng rất vui vẻ và hòa đồng! Tuần tới có lẽ mình sẽ phải lên kế hoạch kinh doanh và tác nghiệp rồi!

- - - Updated - - -

Tớ mới có kết quả hôm 25/9. 1/10 tớ bắt đầu đi làm. Những ngày đầu đi làm ở vị trí KHCN-PTKD như thế nào bạn hoanglong_music ơi?
2 tuần đầu mình được học việc! Tùy theo chỉ tiêu ở chỗ mình làm đang cần cái nào mình sẽ được ưu tiên về mảng đó trước để ... đi kiếm khách hàng! ^__^ Nhưng nói chung ở PGD mình làm thì qua 2 tuần thấy rất thoải mái vì các anh chị trong phòng rất vui vẻ và hòa đồng! Tuần tới có lẽ mình sẽ phải lên kế hoạch kinh doanh và tác nghiệp rồi!

Bạn bên NVTD ak! Mình bên GDV hok bít khi nào có kết quả thi tuyển đây. Ak mà bạn thi tuyển vào ngày mấy mà dc gọi đi phỏng vấn nhanh vậy?

Các bạn cho mình hỏi có bạn nào thi tuyển ngày 26/9 đã nhận được mail gọi phỏng vấn vị trí GDV chưa? Sao anh nhân sự nói trong tuần này sẽ có gửi mail thông báo kết quả mà mình vẫn chưa thấy. Có khi nào rớt ng ta ko thông báo ko các bạn?

à cho mình hỏi là phỏng vấn vòng cuối xong nếu DIE thì có mail báo kết quả không nhỉ ...

Hay để người ta chờ đợi trong lo sợ và tuyệt vọng :((

Có bạn nào biết đề thi tín dụng dạng nào không? Khó ko? Ai biết chia sẻ giúp mình với mai mình thi tuyển vị trí tín dụng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên