Review Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đông Á

Dear các anh chi và các bạn !
Hôm qua mình vừa gửi hồ sơ vào NH Đông Á với vị trí Nhân Viên Tín Dụng
sáng nay vừa nhận được tin nhắn báo là đi sơ tuyển vào đầu tuần sau rùi
Đây là lần đầu tiên đi thi tuyển vào Ngân hàng của mình.
Xin hỏi có anh chị và các bạn nào biết về việc sơ tuyển thi tuyển ở bên EAB với chứng danh NVTD này chưa? xin chỉ giáo với
Mình đang ôn tập kiến thức tín dụng, lần đầu hồi hộp quá, tuy đã đi làm ở các công ty chứng khoán hơn 1 năm rồi.
Cảm ơn :bz:bz:bz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi!!Trường dân lập nộp hồ sơ khả năng được chọn cao không??có ai học trường dân lập đi thi tuyển ngân hàng chưa?em không lo về kiến thức và phỏng vấn. Chỉ mong họ đừng loại hồ sơ của mình thôi.mọi người giúp em với

Có ai sơ tuyển vị trị NV PTKD ở Hạnh Thông Tây ngày 17/9 mà nhân được thông báo đi thi tuyển chưa vậy.

mình cũng như bạn nè, bạn cũng sơ tuyển vào ngày 28/9 này đúng không?!!! mình cũng không biết vị trí này thì đòi hỏi gì nữa. Mong các bạn chia sẻ kinh nghiệm, vì mình phỏng vấn ngân hàng lần đầu tiên!!! hichic

thật sự thì mình cũng rát mơ hồ về vị trí này...

Hôm bữa mình đi sơ tuyển thì hỏi em biết gì về ngân hàng, vị trí này ở Đông á làm gì.... Còn lại họ coi trong thông tin ứng viên và hỏi mình. Nói chung họ thích gì là hỏi nấy à. Tại mình sơ tuyển GDV nên mình chỉ biết như vậy thôi. Bạn cứ tự tin là được.

- - - Updated - - -

Mình trường Dân lập nè. Đã được sơ tuyển sau 2 tháng nộp hồ sơ. Và mai đi thi tuyển. Bạn cứ yên tâm.

Ài dà ... sáng nay 26/09 mình đi thi tuyển, ngay buổi chiều đã nhận được mail gọi đi phỏng vấn hội sở ngày 28/09 rùi ... hix @@

Người thì có thời gian chuẩn bị, còn mình thì lẹ như vậy thời gian đâu để "Tủ" mấy câu đây :((

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn NVTD rồi help với :(

Ài dà ... sáng nay 26/09 mình đi thi tuyển, ngay buổi chiều đã nhận được mail gọi đi phỏng vấn hội sở ngày 28/09 rùi ... hix @@

Người thì có thời gian chuẩn bị, còn mình thì lẹ như vậy thời gian đâu để "Tủ" mấy câu đây :((

Ai có kinh nghiệm phỏng vấn NVTD rồi help với :(
Bạn thi sơ tuyển ngày mấy vậy, chi nhánh nào thế ?

ngày mai mình cũng đi phỏng vấn nè
các bạn giúp mình kinh nghiệm với, ví dụ như hình thức phỏng vấn như thế nào, người ta sẽ hỏi vấn đề gì, mình có nên đề cập đến chuyện lương thưởng luôn k ...
mình nộp vào vị trí nv phát triển kinh doanh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back