HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Có ai nộp hồ sơ Ocean ở Vinh không nhỉ? Mình nộp đợt 10/6 mà mãi không có tin tức gì? Gọi điện thì số điện thoại không gọi được?

Dear Mr Quân,
Em có thể nhờ anh giải đáp 1 câu hỏi được không ạ, đợt phỏng vấn chuyên viên nhân sự tại hội sở cho 3 vị trí ngày 21/06 thì phỏng vấn mấy vòng ạ, có phải thi test thêm và khoảng bao lâu thì có kết quả ạ. Em cảm ơn anh nhiều ạ

Khoảng 2 vòng phỏng vấn em ạ ( không thi), cũng còn tùy các lãnh đạo muốn gặp mặt hay không nữa, còn kết quả thì đầu tháng 7.

M vua duoc goi di thi QHKH vao sang Chu Nhat nay o so 1 Dao Duy Anh,co ai duoc goi nhu m ko?
@Mr Quan : a oi,cho e hoi thi Qhkh thi thi tu luan hay trac nghiem the.
Sr mng vi dag ol bang dth nen danh chu k dau.

M cũng mới nhận được thông báo gọi đi thi QHKH vào sáng Chủ nhật này ở Vinh, chưa bao giờ thi tuyển hay tìm hiểu cách thi tuyển vào vị trí này ở ngân hàng này. có ai có kinh nghiệm chỉ mình với :(

mình vừa được gọi đi test và phỏng vấn vào sáng chủ nhật, anh chị nào có kinh nghiệm về test chia sẻ cho mình với

Chào mừng các uber đến với Oceanbank ^^
Chủ nhật tuần này nh sẽ tổ chức thi tuyển để tuyển thêm cv qhkh vào nh, tiếc là mình ko đc đi coi thi ko gì mình cũng giúp đỡ đc mng :) Thôi thì mình chỉ có ít thông tin coi như giúp đỡ mng vậy, hình thức thi sẽ là trắc nghiệm bao gồm IQ, tiếng anh và nghiệp vụ, thời gian cho từng phần hình như là 30',35' và 45' thì phải. Không biết các cn khác ntn nhưng như cn mình số lượng lấy vào pv sẽ là 40%. Hy vọng mng sẽ thi tốt và sớm là đồng nghiệp với mình :)

Có bạn nào ở Đà Nẵng thi vị trí quan hệ khách hàng được gọi chưa?
Hix, lâu quá ah :( :( đừng nói là mình bị loại từ vòng hs chứ :((((((((((( sao mà như vậy được :(( :(( như thế thì thiệt là uổng công cái bằng đẹp của mình ah :(((((((((((( chời ơi, bùn die :(((((((
nộp lâu rùi mà chua có thông báo gì cả :(( :((
có bạn nào nộp giống mình k thế?

Chào mừng các uber đến với Oceanbank ^^
Chủ nhật tuần này nh sẽ tổ chức thi tuyển để tuyển thêm cv qhkh vào nh, tiếc là mình ko đc đi coi thi ko gì mình cũng giúp đỡ đc mng :) Thôi thì mình chỉ có ít thông tin coi như giúp đỡ mng vậy, hình thức thi sẽ là trắc nghiệm bao gồm IQ, tiếng anh và nghiệp vụ, thời gian cho từng phần hình như là 30',35' và 45' thì phải. Không biết các cn khác ntn nhưng như cn mình số lượng lấy vào pv sẽ là 40%. Hy vọng mng sẽ thi tốt và sớm là đồng nghiệp với mình :)
Chị ơi (anh ơi) thế ở Đà nẵng vị tri này được gọi chưa ạ? EM nộp lâu rùi mà chưa có thông tin gì cả :(( :((
p/s: thi trắc nghiệm :X:X

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back