HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Anh Quannd2 cho em hỏi, ngày 10/6 em nộp hồ sơ vị trí chuyên viên tuyển dụng, tới giờ chưa thấy thông báo gì từ phía ngân hàng, anh cho em hỏi với vị trị đó thì sau bao lâu được gọi đi phỏng vấn ạ, thanks anh.

Câu này A.Quân trả lời rồi mà :D
Chi nhánh chủ động tổ chức thi tuyển/PV nên bạn cứ gọi lên Pns CN mà hỏi lịch thôi :d

Câu này A.Quân trả lời rồi mà :D
Chi nhánh chủ động tổ chức thi tuyển/PV nên bạn cứ gọi lên Pns CN mà hỏi lịch thôi :d
Nhưng t vẫn băn khoăn là gọi cho Chi nhánh gần khu vực mình đang tạm trú ấy hả? tại quanh khu t có nhiều chi nhánh với PGD lém:( Nào thì Hoàng mai, Bạch Mai, Minh Khai,... đủ cả, biết gọi cho CN/PGD nào đây???

Mình mới đc Sea gọi đi pv vòng 1, lo quá trời, bạn nào có exp share cái nhỉ

Em chào anh!. Nếu như anh nói thì em có tên trong danh sách tại hà nội thì làm sao em có thể chuyển về quê được ạ, vì em đâu có tên trong danh sách ở đơn vị chi nhánh ở quê đâu, mà lại nộp online nữa mà, vậy e phải làm thế nào ạ?
Chào Minh!
Theo như bạn mô tả thì hệ thống đã nhận được đơn ứng tuyển của bạn, theo như mặc định của hệ thống, mỗi ứng viên chỉ được nộp hs cho 1 vị trí,tránh trường hợp nộp đi nộp lại nhiều lần trùng hồ sơ, em đã nộp hồ sơ ở Hn thì trong danh sách sẽ có tên ứng tuyển khu vực HN, tuy nhiên, nếu Minh có nguyện vọng về quê nhà làm việc, có thể tìm hiểu thông tin tại OceanBank ở quê bạn, vì đợt này các chi nhánh chủ động tuyển dụng ứng viên, chọn hồ sơ, tổ chức thi, phỏng vấn.

Em chào anh!. Nếu như anh nói thì em có tên trong danh sách tại hà nội thì làm sao em có thể chuyển về quê được ạ, vì em đâu có tên trong danh sách ở đơn vị chi nhánh ở quê đâu, mà lại nộp online nữa mà, vậy e phải làm thế nào ạ?
Bạn cứ liên lạc với chi nhánh ở quê của bạn xem sao nhé. Nếu cần thiết thì tới thẳng chi nhánh quê bạn, hỏi và nếu tuyển thì apply luôn nhé

Ocean lương khá bèo thì phải , ở HCM hay HN mình ko biết
2 người bạn của mình về quê làm
1 bạn ở Nha Trang , 1 bạn ở Vũng tàu
Lương vị trí CV khách hàng cá nhân là 2tr5 , có thưởng lương kinh doanh , và chỉ tiêu 1 quý là 12 tỷ dư nợ tiền gửi

Vị trí mình nộp là ở Hội sở mà, nộp trực tiếp tại 18 Láng Hạ luôn

Bên mình có thông báo trên website danh sách những người tham dự phỏng vấn rồi đó, với lại theo quy định thì NH chỉ thông báo tới những người đạt yêu cầu bạn ạ!

Ocean lương khá bèo thì phải , ở HCM hay HN mình ko biết
2 người bạn của mình về quê làm
1 bạn ở Nha Trang , 1 bạn ở Vũng tàu
Lương vị trí CV khách hàng cá nhân là 2tr5 , có thưởng lương kinh doanh , và chỉ tiêu 1 quý là 12 tỷ dư nợ tiền gửi

Theo cơ chế lương của CVKH thì lương chức danh của CVKH là 2,5tr thôi, nhưng họ được tính điểm dựa trên sản phẩm để quy đổi ra lương kinh doanh
Ví dụ: Khách hàng mở 01 Tài khoản thanh toán thì được 01 điểm, quy đổi ra thành 10 nghìn, ngoài ra còn có tài khoản lương, huy động...bạn nào làm về CV Khách hàng hay QHKH cá nhân các NH khác thì nắm được ngay, làm nhiều hưởng nhiều, có những bạn tháng được 20-30triệu là bt, nhưng cũng có bạn không đạt phải nghỉ việc.

Dear Mr Quân,
Em có thể nhờ anh giải đáp 1 câu hỏi được không ạ, đợt phỏng vấn chuyên viên nhân sự tại hội sở cho 3 vị trí ngày 21/06 thì phỏng vấn mấy vòng ạ, có phải thi test thêm và khoảng bao lâu thì có kết quả ạ. Em cảm ơn anh nhiều ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên