HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

• Bắt đầu Bắt đầu srich174
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
hjhj.mọi người định đình công hàng loạt ah?hjhj.t gọi điện xin bình thường thôi.a ấy bảo tuần sau đúng giờ đó đến cũng được

Chiều nay mình nhận được tin nhắn đi thi viết ở Ocean khối Ngân Hàng Điện Tử vị trí chuyên viên nghiên cứu sản phẩm. Các bạn có thông tin vì về vị trí này không? Mà các bạn ko phải đi thi , được pv luôn ? :D Cảm ơn các bạn.

Chiều nay mình nhận được tin nhắn đi thi viết ở Ocean khối Ngân Hàng Điện Tử vị trí chuyên viên nghiên cứu sản phẩm. Các bạn có thông tin vì về vị trí này không? Mà các bạn ko phải đi thi , được pv luôn ? :D Cảm ơn các bạn.
hic.cậu được nhắn đi thi vào bao giờ thế?t chỉ được gọi đi phỏng vấn vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng khối này thôi

Mình được nhắn đi thi vào Thứ 2 tuần sau ngày 21/11, buổi chiều lúc 13h30. Bạn ko phải thi mà được gọi phỏng vấn luôn hả? Mình thì apply mỗi chuyên viên nghiên cứu sản phâm ngân hàng điện tử thôi.
hic.cậu được nhắn đi thi vào bao giờ thế?t chỉ được gọi đi phỏng vấn vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng khối này thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,983
Thành viên mới nhất
gratefuldeadmer
Back
Bên trên