HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

• Bắt đầu Bắt đầu srich174
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
ơ hay nhỉ!!!! Mình vừa xem lại 2 vị trí Oceanbank đăng trên Vietnamwork rồi. Họ tuyển 2 vị trí Chuyên viên QHKH và Chuyên viên Nghiên cứu sản phẩm. Có phải bạn phỏng vấn là vị trí Chuyên viên Nghiên cứu sản phẩm ko?

CVQHKH chứ, hem bít CV nghiên cứu SP!:D thế bạn là vị trí gì thế?

Mình có đc gọi đến thuyết trình về sản phẩm đâu, chỉ là tuần này đến thấy bảo để trao đổi thêm về công việc, chả bít là thế nào? Cũng là anh Phong ấy, mà anh ấy gọi bảo đến trao đổi thêm, có khi là cũng đc nghe thuyết trình về sản phẩm như bạn rùi cũng nên, rùi lại đợi đc gọi pvan. Chắc chưa pvan đâu. đừng lo bạn ah
ừ, có lẽ vậy. Chắc lại chờ đến tuần sau vậy

ko.mình ứng tuyển vị trí chuyên viên QHKH mà.thấy số lượng nhiều nên ứng tuyển vào cho cơ hội tăng cao.hjhj.hay thật đấy.lúc mình ứng tuyển thì thấy chỉ có mỗi vị trí đó.hôm qua xem lại thì có đến 4 hay 5 vị trí lận.hay thật!!!

CVQHKH chứ, hem bít CV nghiên cứu SP!:D thế bạn là vị trí gì thế?
Mình cũng CVQHKH. Ah mình hiểu rồi, chắc bên Oceanbank còn làm vài buổi giới thiệu sản phẩm rồi mới tập hợp để phỏng vấn bạn à. Buổi ngày mai của các bạn cũng giông như mình tuần trc thôi, đến chỉ nghe thôi.

Mình vị trí QHKH, chả bít hình thức tuyển như thế nào? ko bít mai là pvan hay là đc nghe về sản phẩm như bạn berbatov, mà bạn ứng tuyển vị trí gì thế?

---------- Post added 18-11-2011 at 10:01 AM ----------

ơ, thế thứ 7 tuần trc bạn có đến Oceanbank 4 Láng hạ , có anh Phong gì đó thuyết trình về sản phẩm ko?

Thế hôm bạn đi có đông người đc gọi đến nghe ko bạn?

Mình vị trí QHKH, chả bít hình thức tuyển như thế nào? ko bít mai là pvan hay là đc nghe về sản phẩm như bạn berbatov, mà bạn ứng tuyển vị trí gì thế?
Mình cũng QHKH mà. Hôm thứ 7 tuần mình cũng đc thông báo là phỏng vấn mà. Nhưng đến nơi chỉ là nghe a Phong giới thiệu về sphẩm khối ngân hàng điện tử và vị trí QHKH thôi. Ngày mai bạn chắc cũng vậy thôi, chưa phỏng vấn đâu

Mình cũng QHKH mà. Hôm thứ 7 tuần mình cũng đc thông báo là phỏng vấn mà. Nhưng đến nơi chỉ là nghe a Phong giới thiệu về sphẩm khối ngân hàng điện tử và vị trí QHKH thôi. Ngày mai bạn chắc cũng vậy thôi, chưa phỏng vấn đâu

Uh, chắc thế, vì đều đc hẹn vào 9h30 cả mà! :D Tuyển 30 ng mà hôm nọ bạn đi thì có đông ng đc mời đến nghe ko?

---------- Post added 18-11-2011 at 10:01 AM ----------

Thế hôm bạn đi có đông người đc gọi đến nghe ko bạn?
Tuần trc độ khoảng 20 người bạn à

mình thấy khối này của Ocean cũng mới thành lập mà.chẳng hiểu thi tuyển vị trí này như thế nào đây?giới thiệu về sản phẩm thì phải dành cho khách hàng chứ nhỉ?sao lại dành cho ứng viên.hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back
Bên trên