HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

oày.của t ko bị thế.cũng ko biết nữa.
klq cơ mà có bạn nào biết khói tài chính kế hoạch thì nghiệp vụ như nào ko nhỉ?t vị trí cv báo cáo quản trị.mà chẳng biết dư nào nữa.mai thi r.:confused:

Re: Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - Ocean Bank

Haizzza, mỗi NH tuy khác nhau về hình thức nhưng cách thức làm việc thì gần như là giống nhau, nhất là các NH TMCP, quan trọng là đội ngũ lãnh đạo, quản lý, họ làm tốt thì các nhân viên sẽ tốt theo, uy tín sẽ được khẳng định.
Hiện giờ, có bạn khen, bạn chê thế này thế nọ, điều đó cũng đúng thôi, vì ngay cả bản thân mình và chính các bạn đã hoàn thiện đâu.
Bạn khen? Chắc gì đã trúng tuyển?
Bạn chê? Mời bạn sang NH khác ứng tuyển? Người đỗ vẫn đỗ...
Cái quan trọng ở đây là gì? Đó là chia sẻ, kinh nghiệm thi tuyển, ứng tuyển cần học hỏi, trao đổi, nhiều người cứ nghĩ do mình không đủ kinh nghiệm? Không hẳn, tuyển dụng có lúc cần kinh nghiệm, có lúc cần sự tự tin, ý chí của bạn (cho dù là 1 sinh viên mới ra trường). Giữa hàng chục, hàng trăm thí sinh, làm thế nào để mình có được cơ hội tốt nhất??
Hi vọng các bạn có thể rút ra được những kinh nghiệm và bài học của mình,
Các bạn cần chia sẻ, kinh nghiệm, mình có thể tư vấn, có thể không giúp các bạn trúng tuyển ngay nhưng biết đâu, vào 1 lúc nào đó....
a ơi cho e hỏi vị trí hỗ trợ kinh doanh phi tín dụng cụ thể là làm công việc gì ạ? e cảm ơn!

có bạn nào nhận được phản hồi từ đợt tuyển nhân viên hỗ trợ ngày 21/07 chưa nhỉ?

mình phỏng vấn vị trí hỗ trợ kinh doanh tín dụng mãi từ đầu tháng 06, nội dung buổi phỏng vấn khá ok
đến h vẫn chưa có kq =))))) chán đi apply sang chỗ khác :D
nghe nói đang thay đổi cơ cấu của khối KHCN (hình như xong cái vụ chuyển HKD về KHCN rồi) mà chả biết thế nào :))

Đặt gạch hóng kết quả phỏng vấn OceanBank :(
Mình phỏng vấn hôm 20/08. Bao h có kết quả nhỉ? :((

Ocean Bank nổi tiếng công bố kết quả rất nhanh mà :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên