HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Có b nào biết pv vòng 2 ng ta hỏi những j k? Đc gọi đi pv mà chẳng thấy thông tin nào tham khảo cả. Cái này hơi lo nha @@

mai t mới thi ấy, ôi, hn c thi rồi à, có gì chia sẻ t với, đề nghiệp vụ có câu tự luận không c, khó lắm không, lâu không ôn nghiệp vụ giờ cứ như mới ấy, k biết mai thi kiểu gì nữa, :(( :((
uh, chiều nay có 4 ca thi thì mai những người qua của 2 ca đầu sẽ pv. c nhìn danh sách pv ý. Nói chung là đề bình thường, toàn trắc nghiệm, mỗi phần 15p, nghiệp vụ 20 câu còn 2 cái kia thì mỗi cái 15 câu. không khó để qua test đâu, cái khó là khi pv người ta sẽ hỏi câu hỏi muôn thuở "Em sẽ đạt được chỉ tiêu bao nhiêu" :3

Mọi người ơi, sáng nay tớ cũng được gọi ngày mai đi pvấn, lúc ấy ồn quá nên không nghe rõ mai phỏng vấn ở chỗ nào :( Gọi lại thì ngta k bắt máy, ai đó cho tớ xin cái địa chỉ được k? T cảm ơn nhiều !!!

uh, chiều nay có 4 ca thi thì mai những người qua của 2 ca đầu sẽ pv. c nhìn danh sách pv ý. Nói chung là đề bình thường, toàn trắc nghiệm, mỗi phần 15p, nghiệp vụ 20 câu còn 2 cái kia thì mỗi cái 15 câu. không khó để qua test đâu, cái khó là khi pv người ta sẽ hỏi câu hỏi muôn thuở "Em sẽ đạt được chỉ tiêu bao nhiêu" :3
Cám ơn 1810 nha :), đỡ run hơn rồi, giờ chuyển qua lo, bạn bè đi làm hết rồi, mãi lông bông thế này, thôi đi ngủ thôi, không mai lại k dậy được zz
Chúc 1810 mai pv thật tốt nha :D , nhưng mà đạt chỉ tiêu bn được nhỉ? :)

Mọi người ơi, sáng nay tớ cũng được gọi ngày mai đi pvấn, lúc ấy ồn quá nên không nghe rõ mai phỏng vấn ở chỗ nào :( Gọi lại thì ngta k bắt máy, ai đó cho tớ xin cái địa chỉ được k? T cảm ơn nhiều !!!
Ko rõ bạn có giống đợt bọn mình ko. Bọn mình ở Hà Nội thì pv tại số 1 Trung Hòa nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên