HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

Hum trước vượt qua vòng thi giấy oce chi nhanh dong nai vào phỏng vấn nhảm quá! Đi thi test 50 người chọn ra 7 người pv! Đến pv hỏi toàn câu nghiệp vụ chuyên ngành khó quá lun! Sau tí ra hỏi pv chọn 1 vị trí( k thấy đăng trên web) nản lun! Chăc 1 chọi 50 mât! Đay là chưa kể hẹn 9h mak 11 h ms phỏng vấn! Nói chung m thây ngân hag nay nhảm lam! Ai k sieu gioi thi dug có di thi mât công nha!

Hum trước vượt qua vòng thi giấy oce chi nhanh dong nai vào phỏng vấn nhảm quá! Đi thi test 50 người chọn ra 7 người pv! Đến pv hỏi toàn câu nghiệp vụ chuyên ngành khó quá lun! Sau tí ra hỏi pv chọn 1 vị trí( k thấy đăng trên web) nản lun! Chăc 1 chọi 50 mât! Đay là chưa kể hẹn 9h mak 11 h ms phỏng vấn! Nói chung m thây ngân hag nay nhảm lam! Ai k sieu gioi thi dug có di thi mât công nha!
Hix, bạn thi ở đaau vậy. HN à :(

Sáng nay mình đi thi rồi :(. Có cả đề tự luận các bạn nhé. Đề thi gồm 3 phần: Nghiệp vụ (thi tự luận), IQ và TA. Đề nghiệp vụ thì kiểu cho mình 1 hồ sơ TSBĐ, và đưa ra các câu hỏi xoay quanh cách xử lý hồ sơ đó :(. Không biết thi viết thế này sao bao nhiêu ngày có kết quả các bạn nhỉ. Mình thấy các bạn khác làm nhanh lắm. Chắc mình lại tạch thôi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên