HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Đại Dương - OceanBank

không tại mình thấy ở bắc giang cũng thông báo vậy , mình chuẩn bị thi thôi. bạn cho mình hỏi đề nghiệp vụ lần trước bạn thi test gồm những gì vậy? ở mình thấy bảo phỏng vấn vị trí khdn thì hay hỏi về phân tích tài chính doanh nghiệp lắm. ko biết hn thì thế nào;(

Bạn nào test online ngày 07/06 không ?
Bạn nào có kết quả thì thông báo cho mọi người bớt ngóng

không tại mình thấy ở bắc giang cũng thông báo vậy , mình chuẩn bị thi thôi. bạn cho mình hỏi đề nghiệp vụ lần trước bạn thi test gồm những gì vậy? ở mình thấy bảo phỏng vấn vị trí khdn thì hay hỏi về phân tích tài chính doanh nghiệp lắm. ko biết hn thì thế nào;(
uh.mình cũng nghĩ là sẽ hỏi về cái đây. hôm t test thì chủ yếu hỏi về các chỉ số tài chính DN, nguồn trả nợ trung và dài hạn của DN, mua bán nợ, có 1 2 câu về TTQT, các quy định trong hoạt động của NH, mình chỉ nhớ có thế thôi :)

Mình nộp Cn Hà nội bạn à. Thông tin của bạn chắc chắn không vậy ?
Mình đang hóng mà ko biết thế nào./.
có ban huyhoang ktqd thi ở hn đc báo phỏng vấn rồi mà. tin chắc chắn 100% luôn, hôm nay ở chi nhánh bắc giang có công văn báo về mà.

Có bạn nào đã thi tuyển vị trí thẩm định của Ocean bank chưa vậy. Đề thi tuyển ntn nhỉ :(. T7 này (14/6) mình đc gọi đi thi mà lo quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên