HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Bảo Việt - BaoVietBank

Kinh nghiệm thi viết vào BaoVietBank

21/07/2012 Em được BaoVietBank gọi đi thi viết vào vị trí chuyên viên tác nghiệp tín dụng. Bác nào có kinh nghiệm về đề thi thì chỉ giáo cho em với. E thấy BaoVietBank thông báo đề thi gồm 2 phần. Phần 1: 30 trắc nghiệm IQ, làm trong 30 phút. Phần 2 là phần nghiệp vụ, tự luận, làm trong 40 phút. Thank các bác ạ.

Mình vừa nhận được mail của BVB báo sáng thứ 7 đi thi viết, mình thi vị trí Chuyên viên Tác nghiệp Tín dụng. Có bạn nào có kinh nghiệm gì về thi tuyển của BVB không, các bạn chia sẻ nha. Tks mọi người.

ôi t cũng thế mà thật còn ko nhớ nộp BV tận từ khi nào, quên mất rồi đùng cái nhận đc email, lại còn nghiệp vụ thi tự luận nữa chứ, ôi trời ơi :(

mình sáng thứ 7 cũng được gọi đi thi Chuyên Viên tác ngiệp Tín dụng, thấy bối rồi quá

"Người yêu cậu thi kiểm ngân từ bao giờ thế? Tớ cũng PV hôm thứ 4 tuần trước nnhung chưa có kết quả. Người yêu cậu có PV hôm thứ 4 tuần trước ko? Trả lời mình nhé. mình đang đợi, hic,sốt ruột quá >"< "
ny mình pv hôm thứ 5 tuần trước, thứ 2 vừa rùi người ta gọi bảo là đầu tháng 8 đi làm ở Phạm Ngọc Thạch. tớ thấy kết quả pv nhanh hơn thi viết ấy nhỉ? mà cũng chả bít là có đc đi làm thật ko nữa, người ta bảo 2,3 hôm sau sẽ có mail gửi tới mà giờ vẫn chưa thấy cái nào, khéo lại bị leo cây ấy chứ

21/07/2012 Em được BaoVietBank gọi đi thi viết vào vị trí chuyên viên tác nghiệp tín dụng. Bác nào có kinh nghiệm về đề thi thì chỉ giáo cho em với. E thấy BaoVietBank thông báo đề thi gồm 2 phần. Phần 1: 30 trắc nghiệm IQ, làm trong 30 phút. Phần 2 là phần nghiệp vụ, tự luận, làm trong 40 phút. Thank các bác ạ.

bạn ơi, chắc mình đi thi cùng giờ với bạn rồi , không biết đề thi nghiệp vụ có khó không nhỉ

thi nghiệp vụ đề tự luận hả b? ui chời, dễ chết thế nào. Mình cũng được gọi đi test chiều thứ 6, vị trí tác nghiệp tín dụng, nhưng k được cho biết là thi hình thức nào. Không bit ôn gì cả, thôi thì có bao nhiêu kiến thức thì đi thi bấy nhiêu vậy, hic

Hôm qua mình được gọi 21/7 đi thi vào vị trí Chuyên viên tác nghiệp tín dụng đây. Thấy chị bên nhân sự bảo đề thi gồm 30 cầu IQ trắc nghiệm trong 30 phút và 1 bài tự luận kiến thức chuyên ngành làm trong 40 phút. Ai có kinh nghiệm gì về thi cử và BaoVietBank thì chia sẻ cho mình với. Thanks

uh.Chắc dính dáng nhiều tới pháp luật trong Ngân hàng và quy trình tín dụng đấy bạn ạ.

Thông báo trên Email là thi tự luận trong 40 phút phần nghiệp vụ mà bạn. T cũng thi tác nghiệp tín dụng đây.

Hôm qua mình được gọi 21/7 đi thi vào vị trí Chuyên viên tác nghiệp tín dụng đây. Thấy chị bên nhân sự bảo đề thi gồm 30 cầu IQ trắc nghiệm trong 30 phút và 1 bài tự luận kiến thức chuyên ngành làm trong 40 phút. Ai có kinh nghiệm gì về thi cử và BaoVietBank thì chia sẻ cho mình với. Thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên