HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào nộp hồ sơ đợt 7/11 vị trí CVTD được gọi thi viết hay phỏng vấn chưa vậy ạ? :-?

Các mem thi tín dụng vào điểm danh phát. Đợt rồi thi mà làm bài chán quá, hic hic. Đề chắc ko khó mà mình học ko kỹ.
Các mem cho mình hỏi là công thức tính giá vốn bình quân là gì vậy, bài tập tính lãi suất thấu chi nữa, chắc die rùi. À câu hỏi NHNN có huy động vốn ko nhỉ, mình nghĩ đã chọn đúng rùi, thế mà cuối giờ lại gạch đi chọn lại câu sai, về nhà cứ bực mình mãi, hic hic. Các mem vào trao đổi phát nhé
thanks

mình được hẹn lúc 8h bạn à :)

các mèm được pv rùi lúc nào có kết quả họ gọi đi làm thì ới cái để anh em khỏi phải đợi nha, mấy mèm phỏng vấn có tốt không, mình hẹn 10 rưỡi mà 12h hơn mới được pv, ngồi đợi đến nản. PV thì ko tốt tý nào , hức hức. Các mem pv rồi vào chia sẻ kinh nghiệm chút đi nha.
Có thông tin thì ới cái đỡ phải chờ đợi.
thanks

các mem thi bắc á đâu rùi, vào điểm danh cái, có ai pv đã được gọi chưa, sốt ruột quá, hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên