HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ở Hà nội bạn ạ. Chưa biết kết quả >"< hồi hộp quá >"<

- - - Updated - - -

Có 1 vòng phỏng vấn sơ loại, 1 vòng thi viết vs 1 vòng phỏng vấn cuối cùng mà. Bạn thi mấy vòng thế?

Ở Hà nội bạn ạ. Chưa biết kết quả >"< hồi hộp quá >"<

- - - Updated - - -

Có 1 vòng phỏng vấn sơ loại, 1 vòng thi viết vs 1 vòng phỏng vấn cuối cùng mà. Bạn thi mấy vòng thế?
ồ, mình ở HCM cũng thi 3 vòng như vậy! trong này pv vòng cuối rùi cũng chưa có kết quả!

trời ơi! Cái gì vậy? Còn vòng cuối nữa hả? Mình nghĩ chỉ có 1 vòng đó thôi mà! :(, quá nản. Mình pv cũng nhanh bạn à, hỏi cũng ít!, chắc die ùi!:(
Thì ra vòng cuối đó là ở Hà Nội bạn à, cứ tưởng trong HCM,hôm đó mình pv cũng nhanh lắm, chắc cũng die lun rùi!
Có kết quả thông báo mình biết với nha!

Các bạn ơi, có ai biết tin gì về kết quả đợt pv Bắc Á vừa rồi ko? Hik, hok lẽ mình rớt thiệt rùi sao ta! Có ai đậu ko? Lên share với!:(

Thứ 7 vừa rồi mình mới gọi lên CN Phan Đăng Lưu hỏi kết quả thì được hỏi em tên gì ... xong im lặng mấy giây rồi chị ấy nói khoảng 2 tuần nữa mới có kết quả :-< Mình nghe kiểu như thôi em rớt rồi khỏi chờ nữa í :(( Đợt phỏng vấn vừa rồi mình thi ko tốt tí nào, biết rớt nhưng vẫn cứ muốn nghe kết quả cho xong haizzz

Đợt thi vừa rồi mình thi cũng không tốt nhưng vẫn chờ đợi và hy vọng, có bạn nào được thông báo đậu chưa?

Hôm nay mình được thông báo là trúng tuyển rồi :X T2 bắt đầu đi làm bạn ạ.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,970
Thành viên mới nhất
hello88vipwin1
Back
Bên trên