HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
bạn lamanh_90 là bạn nào thế?nick facebook thế nào. trong tuần này sẽ có thôi mà, nhưng 1/8 mới bắt đầu làm cơ, vẫn phải đợi

nick fb to la facebook.com/lamanh.logistics, hom nay to da duoc goi di lam roi. quen mat lich tap trung sang ngan hang roi, ban nao nho nhac cho minh . Cac ban da qua dot phong van vong 3 vao day giao luu de, sap thanh dong nghiep cua nhau roi.

nick fb to la facebook.com/lamanh.logistics, hom nay to da duoc goi di lam roi. quen mat lich tap trung sang ngan hang roi, ban nao nho nhac cho minh . Cac ban da qua dot phong van vong 3 vao day giao luu de, sap thanh dong nghiep cua nhau roi.

Tớ cũng vậy đây, mà cậu làm ở vị trí j vậy ?

tớ làm vị trí chuyên viên kinh doanh, chắc bạn cũng vậy ah?

uh,mình cũng vậy,cậu chắc là chắc chắn làm ở bắc á nhỉ. Không biết làm vị trí đó với môi trường ở bắc á sau khi thay đổi thương hiệu ntn nhỉ ? để mình còn đưa ra quyết định lựa chọn chứ.
Chuyên viên kinh doanh là toàn huy động thôi! O biết vào đó, huy động kiểu j đây ?
À lịch tập trung là 8h hay 8h 30 ngày 1 / 8 ở Lý Thái Tổ ấy

Có bạn nào mai đi thi CV thị trường vốn, thị trường nợ không?
Vào chia sẻ kinh nghiệm nào
KO biết ôn gì đây !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,686
Thành viên mới nhất
chothuexesunway