HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình cũng đi phỏng vấn ở đó nhưng 9h45' cơ... không biết có phải thi viết luôn k nhỉ hay hỏi mấy câu vớ vẩn thôi?

Mình cũng ko rõ lắm.Lần đầu mà.Ai đi pv Bắc Á rồi thì chia sẻ kinh nghiệm với!

Có bạn nào có đề thi ngan hang Bắc Á vi tri CVQHKH thi share cho mọi nguoi voi...hinh thuc thi nhu the nao nua:có Iq j hem?

lần trc mình thi là 50 trắc nghiệm, cũng ko khó lắm. Chủ yểu là hỏi luật cơ bản thôi, có tính toán nhưng cũng ko quá khó,ko có IQ

Ai có kinh nghiệm pv tại Bắc Á chia sẻ giúp mình vs đc không? Mai mình pv rồi....!!! tks cả nhà :D

Hức, nãy có một anh tên là Việt gọi điện cho mình, hẹn là 9h30 đi phỏng vấn ở tầng 2 tòa nhà Bodega 57 - 61 Tràng Thi, cơ mà mình chả nhớ rõ là mùng 5 hay mùng 6 tháng 6 nữa, có bạn nào ược phỏng vấn 6/6 không ???

à ừ, Tràng Tiền, mà bạn cũng là vị trí Chuyên viên kinh doanh hả ?
Mình alo lại cho số ý mà chẳng ai nghe máy cả, phải số 0439378025 không bạn ?

Uh, mình cũng pv vị trí đây.Chắc hết giờ làm việc rồi nên k ai nghe máy nữa.K biết Bắc Á pv thế nào nhỉ?

Bạn nộp hồ sơ sớm k ? T tận hôm 30 mới nộp nên chắc bị đẩy xuống dưới, k biết có bạn nào pv hôm 6/6 nữa k :-SS
Bạn đi pv về rồi chia sẻ cho ae nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,920
Thành viên mới nhất
brooksmksports
Back