HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Potay. Thế họ tổ chức cho có thế thôi à? C cũng thi 1/7 và pv cùng đợt mình hả?
Uhm. t thi hôm 1/7 mà cậu được phỏng vấn à. T thấy bảo đợt tuyển chi nhánh trước họ lấy thêm ng vào đợt sau này. 1/8 làm rồi. đông anh với Gia Lâm nghe chừng là ko được. có QHKH thì được pv thì phải.

Uhm. t thi hôm 1/7 mà cậu được phỏng vấn à. T thấy bảo đợt tuyển chi nhánh trước họ lấy thêm ng vào đợt sau này. 1/8 làm rồi. đông anh với Gia Lâm nghe chừng là ko được. có QHKH thì được pv thì phải.
T tuyển tín dụng nhưng đến khi thi thù thấy thi qhkh, chắc họ chuyển. T pv rồi. Nhưng chắc chắn k đc thôi

Có ai làm việc ở Bắc Á không mình hỏi chút: hôm trước mình vào phòng kế toán của chi nhánh để hỏi về mở tài khoản nhận lương thì có 1 chị bảo là nên mở luôn 2 tài khoản, lúc đó mình quên không hỏi là mở 2 tài khoản để làm gì nhỉ? (mình mới vào làm)

Mình sắp thi cvqhkh bắc á.các bạn có thể nói cho mình sơ qua về bài test là về nội dung j đc K..cảm ơn ạ.

Có bạn nào trúng tuyển vào chi nhánh Hà Thành 67 Nguyễn Thị Định làm quen đi. Tớ là Bình. Fb: Đặng Đại Bình
Có bạn nào trúng tuyển vào chi nhánh Hà Thành 67 Nguyễn Thị Định làm quen đi. Tớ là Bình. Fb: Đặng Đại Bình
Bạn ơi bạn đăng kí pv vị trí nào vầy . mình chuẩn bị ứng tuyển vị trí qhkh mình muốn hỏi là bài test là về nghiệp vụ hay j hả bạn

Em chào Anh/Chị
Cho em hỏi nhờ một chút có anh/chị nào đã từng có kinh nghiệm thi tuyển vào vị trí Chuyên viên Kế toán và Phát hành thẻ không cho em xin dạng câu hỏi với ạ?
Em cảm ơn!

Bạn nào hôm 22-4-2016 thi test ở chi nhánh Bắc giang jo đã đuọc gọi phỏng vẩn chưa vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302
Back
Bên trên