HOT Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Bắc Á

mình vừa nộp hồ sơ ở bắc á bank. mình lập topic này mong cả nhà vào chia sẽ kinh nghiệm thi ngân hàng bắc á để cùng nhau tham khảo, chuẩn bị thật tốt cho đợt tuyển này nhé. thanks cả nhà:)

Tổng hợp đề thi tham khảo:

1. Đề tín dụng tháng 9/2009
  2. Đề kế toán

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
2 người đó nói nếu đậu thì thông báo, không có thì thôi. cũng không nói trong thời gian bao lâu thì thông báo nữa :( chắc out rồi quá
Gọi r, chưa có kqua, chưa chắc ngày nào có, khi nào có sẽ gọi cho ng dc chọn, chắc tầm t2 gọi lại lần nữa thui chớ biết sao h :(

Có bạn nào được Bắc Á Hải Phòng gọi thông báo trúng tuyển ko ạ? Mình được chị nhân sự hội sở gọi từ thứ 5 tuần trc rồi mà chưa thấy chi nhánh gọi j cả.

Có bạn nào được Bắc Á Hải Phòng gọi thông báo trúng tuyển ko ạ? Mình được chị nhân sự hội sở gọi từ thứ 5 tuần trc rồi mà chưa thấy chi nhánh gọi j cả.
bạn phỏng vấn vòng 2 ở đâu đấy? giờ mh vẫn chưa được gọi chắc tạch rồi. Haizzzzzzzzzzz!

bạn ơi bên nhân sự hội sở gọi ngta nói ntn vậy @@
Thật ra hôm ấy t đang ngủ nên nghe câu đc câu ko. Chỉ nhớ chị ấy dặn chuẩn bị hồ sơ thôi. Mà t hỏi bạn t mới vào làm thì nó bảo hội sở gọi xong phải đợi chi nhánh gọi nữa thì mới kí hợp đồng j đó. Nhưng mãi mà chả thấy chi nhánh gọi j cả.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,224
Thành viên mới nhất
A Cursive Memor
Back
Bên trên