Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Làm ở PGD Đồng Xuân-25 Hàng Lược vị trí PFC hoặc CA có đc ko mn ? Mình đc gọi mai đi pv vs giám đốc ở đó
Bạn hỏi buồn cười nhể, lúc nộp hồ sơ chả nhẽ bạn ko quan tâm mình nộp vị trí gì hay sao mà giờ còn hỏi vị trí đó có được ko @@. PFC thì là kinh doanh còn CA thì gần như là back. Bên ACB đợt này lương bên kinh doanh khá cao.

Bạn hỏi buồn cười nhể, lúc nộp hồ sơ chả nhẽ bạn ko quan tâm mình nộp vị trí gì hay sao mà giờ còn hỏi vị trí đó có được ko @@. PFC thì là kinh doanh còn CA thì gần như là back. Bên ACB đợt này lương bên kinh doanh khá cao.
Mình ko nói rõ nên bạn hiểu nhầm thôi. Mình nộp vị trí khác nhưng khi pv xong thì đc chuyển sang 1 trong 2 bộ phận kia. Mình muốn hỏi làm ở PGD thì có đc ổn ko . Chưa biết thì hỏi thôi :)

Bạn nào có số nhân sự hr cho mình xin với, hôm wa mình test ra ở an dương vương, nay dc nt mai pv, mà minh trên đường vê quê r...

Tớ pv hôm 25/3 của RA, chưa thấy bshs gì cả =.=
T cũng phỏng vấn hôm 25/3, vị trí RA ở Phan Chu Trinh, hôm sau có chị gọi bảo bổ sung hồ sơ còn thiếu ( vì tớ thiếu giấy khám sk). Hôm vừa rồi có chị gọi lại hỏi địa chỉ đang ở đâu để chị hoàn thiện hồ sơ gửi vào HO. Chả rõ như thế nào nữa, cứ chờ vậy

T cũng phỏng vấn hôm 25/3, vị trí RA ở Phan Chu Trinh, hôm sau có chị gọi bảo bổ sung hồ sơ còn thiếu ( vì tớ thiếu giấy khám sk). Hôm vừa rồi có chị gọi lại hỏi địa chỉ đang ở đâu để chị hoàn thiện hồ sơ gửi vào HO. Chả rõ như thế nào nữa, cứ chờ vậy
Người ta gọi c hôm nào? Mà c nộp Hs giấy à ? Vì t nộp online, hôm r mới pv vs c GD ở PGD. Ko biết ntn @@, chưa thấy nói mang hồ sơ gì cả

Người ta gọi c hôm nào? Mà c nộp Hs giấy à ? Vì t nộp online, hôm r mới pv vs c GD ở PGD. Ko biết ntn @@, chưa thấy nói mang hồ sơ gì cả
Hôm t đi pv ở Phan Chu Trinh thì t mang 1 bộ hồ sơ giấy nhưng thiếu giấy khám sk, hôm sau có chị gọi bảo bổ sung cho chị, t scan gửi qua mail. chị ấy bảo để hoàn thiện hồ sơ gửi vào HO. mà t ko thấy bị gọi pv lần 2 :). Mỗi người 1 kiểu, chả hiểu rồi như thế nào

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên