Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hôm T2 mình có đi phỏng vấn Thẩm định ở 413 Nguyễn đình chiểu, hnay có số 0839290999 là số của ACB gọi nhỡ cho mình chắc là báo kết quả phỏng vấn @@ bạn nào biết cách liên lạc lại vs ACB để hỏi ko chỉ mình với. Mình cảm ơn :D
gọi lại số đó gặp bộ phận nhân sự hỏi thôi bạn :D

Gọi điện thoại thì thường là để yêu cầu ứng viên bổ sung hồ sơ file mềm , chuẩn bị đi PV hoặc là kí OFFER. Phong cách của ACB là thế đấy bạn ah, không mail đâu, mà nhận tin nhắn trúng tuyển qua điện thoại nhé.

cho mình hỏi hôm nay mình nhận được tin nhắn báo trúng tuyển của acb, nói thứ 6 này lên ký offer mà không nói tới hồ sơ gì hết. Vậy khi đi mình có cần đem theo 1 bộ hồ sơ công chứng đầy đủ không, hay đi tay không là được rồi?

Mình nhận được tin nhắn của ACB Hải Phòng 20-3 này đi test ở Trần Phú vị trí PFC.cho mình hỏi phần nghiệp vụ là trắc nghiệm chọn đáp án trên máy à và phần tính toán và lý thuyết xoay quanh nội dung gì với.Mình học xong 1 năm rồi giờ lần đầu tiên đi test ở bank nên chưa có kn gì cả

Mình làm bài test IQ 25/27, TA 13/30, NV 18/40
2 phần ko đủ 50% chắc tạch rồi đúng ko mọi người :( :(

các bạn ơi cho mình hỏi, mình đã pv vị trí RA ngày 6/3/2015, chị bên nhân sự bảo từ 7-10 ngày sẽ có kết quả mà nay là 14 ngày rồi. Mình cũng chưa nhận được tin nhắn cảm ơn của acb j cả. :D Vậy còn hy vọng j nữa không mọi người ơi ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên