Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tui nè, thôi đừng theo dõi nữa cô à! Chắc đứa đỗ nó ko chơi "ub" hoặc không khoe trên này. Thứ 6 vừa rồi chắc họ chốt hợp đồng kí offer hết rồi. Giờ cô tập trung ôn bidv hoặc eximbank thôi!
Ở ngoài bắc mình chả mấy khi có mail cảm ơn thi trượt đâu, acb là nhanh lắm rồi, mà sau 3 tuần ko thấy gì thì tự hiểu thui.
mấy hum trc t có hỏi r, chuẩn bị nhận mail cảm ơn đi :((

mình vừa được nt đi test vị trí RA bên Kinh Dương Vương ngày 16/03. hồi hộp quá. các bạn nào test ùi chia sẽ cho mình chút kinh nghiệm được không. mình gửi hồ sơ hôm ngày 6/3

mình vừa được nt đi test vị trí RA bên Kinh Dương Vương ngày 16/03. hồi hộp quá. các bạn nào test ùi chia sẽ cho mình chút kinh nghiệm được không. mình gửi hồ sơ hôm ngày
6/3[/QUOT
bạn xem lại mấy bài thi test mà trước đây 1 số bạn đã đăng, nó nằm cũng gần hết trong đấy, rồi bản thân tự tin là ok vòng test. Chúc bạn may mắn.

Cho minh hoi, cac ban dc goi di test la nop hso truc tiep hay gui CV ol tren web cua A Chau z ban? Minh gui ol thay ko dc gi het. Hix co ban nao chi minh nop hso voi. Cam on cac ban nhieu lam!

Cho minh hoi, cac ban dc goi di test la nop hso truc tiep hay gui CV ol tren web cua A Chau z ban? Minh gui ol thay ko dc gi het. Hix co ban nao chi minh nop hso voi. Cam on cac ban nhieu lam!
gửi trên web acbjobs của ACB là được gọi à bạn, có thể hồ sơ của bạn ko đạt yêu cầu.

Có anh chị nào rơi vào trường hợp của em không : e ký offer rồi nhưng lại ko đi đao tạo đuoc như ngày thông báo , e ghi ngày có thể nhận việc trễ hơn 1 tuần . (Phải bàn giao cv chỗ cũ) .Chị nhân sự nói vơi e rằng nếu e ko đi đuoc thì sẽ rất rất lâu mới có đot đao tạo . Haizzzz. Bây giờ ko biết phải làm sao , cv cũ thì đã xin nghỉ , việc mới thì trì hoãn ...

hôm T2 mình có đi phỏng vấn Thẩm định ở 413 Nguyễn đình chiểu, hnay có số 0839290999 là số của ACB gọi nhỡ cho mình chắc là báo kết quả phỏng vấn @@ bạn nào biết cách liên lạc lại vs ACB để hỏi ko chỉ mình với. Mình cảm ơn :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên