Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình vừa test RA ở chi nhánh QN, iq đc có 12/27, av 19/30, nv 50/80 ko biết có qua ko, cho mình hỏi là tính tổng điểm 3 môn trên 50% hay tính điểm từng môn :(

Có ai sáng nay đi thi kiểm toán ở acb hoàng quốc việt vào khai báo thành tích đi nào :D. Mình làm bài chán chết :(. Không biết bao nhiêu thì qua vòng test này nhỉ :(

Mọi người cho em hỏi. Đi thi có cần phải đem theo hồ sơ gì ko ah. Vì em nhận được tn vui lòng mang theo CMND nên ko biết có phải đem cả bộ hồ sơ theo lun ko ???

Bạn nào thi chuyển sang vị trí khác cho mình hỏi chút là thi test lại xong bao giờ phỏng vấn tiếp thế? Mình test được 2 tuần rồi mà chưa thấy gì cả? hic

Bạn nào thi chuyển sang vị trí khác cho mình hỏi chút là thi test lại xong bao giờ phỏng vấn tiếp thế? Mình test được 2 tuần rồi mà chưa thấy gì cả? hic
bạn chuyển vị trí gì thế.m cũng chuyển từ RA sang PFC thì ko cần pv nữa.qua bài test là đỗ.mỗi tội chờ hơi lâu để ký offer.mai m ký rồi.^^

Back
Bên trên