Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hom nay minh moi duoc goi ben ACB vi tri TTQT. Minh pv tu hoi cuoi thang 9 den gio. Co ma phai pv lan 2. Sang goi la chieu pv lien @@

Cau oi to cung truong hop nhu cau nay, hom day cau nop ho so da day du chua ? neu chua du thi se phai bo sung ho so, to goi len phong nhan su thi chi ay bao dang xem xet, bao to phai hoi truc tiep phong quan ly no, nhung to ko biet sdt phong quan ly no, hoi thi chi ay ko noi. cau cu goi len phong nhan su hoi xem sdt la 0435123879 co gi pm to voi nhe, sdt to la 0986 - 079 - khong ba bay .
Lai Thuy Bui: chiều nay tớ nhận được thông báo phỏng vấn lần 2 vị trí xử lý nợ tại Phan Chu Trinh vào 2h30 ngày 29/10. c có nhận được thông báo không?

Có bạn nào từ vị trí RA chuyển sang phỏng vấn nhân viên phân tích tín dụng cá nhân không? Thi lại nghiệp vụ rồi phải phỏng vấn nữa không nhỉ?

Có bạn nào từ vị trí RA chuyển sang phỏng vấn nhân viên phân tích tín dụng cá nhân không? Thi lại nghiệp vụ rồi phải phỏng vấn nữa không nhỉ?
nhân viên tư vấn tài chính cá nhân PFC chứ b nhỉ..có mình đây.m hỏi thì c ghi kết quả thi lại nvu bảo ko cần nữa nhé..nếu đạt điểm yêu cầu.:D

Có bạn nào phỏng vấn vị trí RA hô 20 tháng 10 ở Phan Chu trinh nhận được kết quả phỏng vấn chưa? Sao tớ vẫn chưa nhận được kết quả vậy. Các bạn nhận được lâu chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604
Thành viên mới nhất
misotamtaem
Back
Bên trên