Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình ở quảng ninh, mới đi ký offer hôm 21/10; không biết bao giờ có lịch đi đào tạo vậy các bạn ơi?

m cũng giống b đây.nhưng m chuyển từ RA sang PFC và cũng báo đỗ hôm 21.c bảo về hoàn thiện hồ sơ nhanh nhất có thể để c đấy hoàn thiện hồ sơ trúng tuyển.rồi bảo m chờ 3 4 tuần mới có đợt đào tạo.còn nhắc m ko được sốt ruột đâu nhé.:))))))..cùng tâm trạng vs bạn.ko biết họ có quên m ko.=))
mình ký offer hôm 21.10 nè, cũng PFC. tận 3 4 tuần nữa mới có đợt đào tạo hả bạn? hic sao mà lâu thía

b bị phân về chi nhánh nào thế.t tưởng ký offer mới biết m đc phân về chi nhánh gì chứ.
có chị nào bảo ở phòng gd mỹ đình . mà nhà t xa chỗ đõ quá nên chị ý bảo sẽ xem xét lại. chứ cungx ko nói là đỗ hay trượt j. từ hum 22 :s. mà tới giờ t chưa dc gọi lại :3

Quocthai1: số đt này là của ban nhân sự à bạn? 08 là trong tphcm mà, mình ở hà nội :/
Cau oi to cung truong hop nhu cau nay, hom day cau nop ho so da day du chua ? neu chua du thi se phai bo sung ho so, to goi len phong nhan su thi chi ay bao dang xem xet, bao to phai hoi truc tiep phong quan ly no, nhung to ko biet sdt phong quan ly no, hoi thi chi ay ko noi. cau cu goi len phong nhan su hoi xem sdt la 0435123879 co gi pm to voi nhe, sdt to la 0986 - 079 - khong ba bay .

các bạn ơi cho mình hỏi PFC thực chất là làm sales có phải không? Giống như nv tín dụng, QHKH không vậy?

ơ sao ACB lại bảo là tư vấn tài chính nhỉ, trong mô tả cũng không có nói tìm kiếm khách hàng, chỉ bảo là "tư vấn".

Ở Hà Nội PFC hình như đc ký offer và đang học việc hết rôi đúng không mn
RA vẫn chờ đợi mòn mỏi ở nhà :((
Mà QHKH ở ACB có đồng phục k nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất