Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hôm qua sếp gọi lên khi đang nằm nhà đợi đi đào tạo, giao 5 tỉ huy động và 1,5 tỉ cho vay, mình choáng váng đầu óc lăn lóc đi về,tinh thần cực kì hoang mang trên miệng lúc nào cũng nở nụ cười hoang dại, đến hôm nay mới định thần chút vào lại đây hỏi thăm sức khỏe các anh em chiến sỹ đang ngày đêm liều mình lao vào ...chỗ chết! :))

Hôm qua sếp gọi lên khi đang nằm nhà đợi đi đào tạo, giao 5 tỉ huy động và 1,5 tỉ cho vay, mình choáng váng đầu óc lăn lóc đi về,tinh thần cực kì hoang mang trên miệng lúc nào cũng nở nụ cười hoang dại, đến hôm nay mới định thần chút vào lại đây hỏi thăm sức khỏe các anh em chiến sỹ đang ngày đêm liều mình lao vào ...chỗ chết! :))
chỉ tiêu này là cho 2 tháng thử việc đó hả bác, bác làm ở CN nào vậy ?

bạn Catcher đừng có làm nhụt nhuệ khí a chị e thế chứ
bạn mailieuhop t dc gọi test nè. gdv chứ? bạn bè, anh chị có ai thi gdv rùi chia sẻ với, thi nghiệp vụ gdv acb là có những cái gì vậy?8-}. hoang mang cực độ. helppppppppppppppppppppppp

b thi khu vực nào vậy?? đợt trước m thi thì nghiệp vụ DVKH hỏi nhìu lắm: tìn dụng, kế toán, thanh toán quốc tế, kỹ năng ứng xử với khách hàng,....nhưng mà chủ yếu là hỏi kế toán với tín dụng
Cảm ơn bạn nhiều nhé.Tớ thi khu vực miền Bắc.Hỏi nhiều thế nhỉ, lo quá,không biêt đi thi có làm được bài không. Đơt bạn thi bạn làm bài tốt không? Có bao nhiêu câu nghiệp vụ hả bạn?

bạn Catcher187 ơi, bạn chưa được đi đào tạo mà đã được gọi đi thử việc luôn à??? Hy vọng hôm nay mình cũng được gọi

Hờ hờ, trong 2 tháng đúng ko bạn? mà bạn vị trí gì thế? theo mình hỏi chị nhân sự ở đấy, c ấy biểu, ko đạt chỉ tiêu vẫn thử việc tiếp mà. Nhưng nói thật, mình mà như bạn chắc khóc cả đêm vì stress ấy :((

Cảm ơn bạn nhiều nhé.Tớ thi khu vực miền Bắc.Hỏi nhiều thế nhỉ, lo quá,không biêt đi thi có làm được bài không. Đơt bạn thi bạn làm bài tốt không? Có bao nhiêu câu nghiệp vụ hả bạn?
có 2 bài nghiệp vụ b ah, 1 bài 30 câu, 1 bài tầm 50 câu j đó, m k nhớ lắm.tín dụng thì m k học m tick bừa thoai. còn rất nhìu câu kỉu:khách đến rút abcxyz cho các mệnh giá tiền: 50.000 có 10 tờ, 20.000 có 50 tờ, 10.000 có x tờ. ... Thì tính x là bao nhiêu? m thi hồi tết năm nay, wa rùi cơ mà phỏng vấn tạch. hix. đang ngồi rình ACB mở chi nhánh HN tuyển tiếp đây mà chả thấy. m chỉ khoái nộp CSR và teller thui

bạn Catcher187 ơi, bạn chưa được đi đào tạo mà đã được gọi đi thử việc luôn à??? Hy vọng hôm nay mình cũng được gọi

Lúc đầu sếp gọi lên nc thôi, thấy nằm nhà đợi lâu đề nghị lên làm.

Không biết mình đào tạo xong làm thử việc không đạt chỉ tiêu có đền tiền không các bạn?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back