Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hix.Mình pv PFC thì có 2 người,1 chị thư kí ,hỏi vài câu ah,còn 1 anh thì hỏi cung 5,6 gì đó,phỏng vấn trong khoảng 8 phút.không bít tình hình thế nào nữa.Ko bít qua được không:(.

Các bạn phỏng vấn vị trí gì thế, mình nộp vị trí RA ở Hà Nội được gần tháng rồi mà không đươcj gọi thi test, chẳng biết thế nào nữa

duanhuong ơi, kq vòng test của bạn thế nào? mình tổng thì trên 50%, IQ vs NV cũng trên 50% chứ t.a lại k đc, rầu quá!

hnay đi thi.nghe các bạn nói mà nản thế.đợi 22 ngày mới gọi đi phỏng vấn.t dc IQ 21/27,TA 21/30,NV 56/80.k bit thế nào nữa.:((

mình làm hồ sơ ứng viên gửu qua mail, nơi làm viêc tại Lạng Sơn,hạn chót nộp là 31/7 mà vẫn chưa thấy ngân hàng gọi j, mình lo quá, có ai thi ở Ls ko?

duanhuong ơi, kq vòng test của bạn thế nào? mình tổng thì trên 50%, IQ vs NV cũng trên 50% chứ t.a lại k đc, rầu quá!

t thi tất cả đều trên 50%, nhưng lúc đi phỏng vấn ý, tớ thấy có bạn bảo trong hồ sơ của bạn ghi điểm tổng 3 môn theo thang điểm 10, bạn ý được 7.41, còn t thì ko để ý mình được bao nhiêu?. bạn cứ đợi đi, tầm 1 tháng mà không thấy gì thì gọi điện lên phòng nhân sự xem thế nào, tại tớ thấy acb có một số chi nhánh nó chưa cần người luôn nên công tác tuyển dụng cứ lâu lâu, Hôm đi phỏng vấn, t gặp một chị đã qua hết các vòng nhưng không cần người ngay nên acb lưu lại hồ sơ, đợt tuyển dụng sau lại gọi thi lại từ đầu tiếp, đến vòng cuối thì cùng bảo là lưu lại hồ sơ rồi về nhà chờ đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,779
Thành viên mới nhất
billytalentmerc
Back
Bên trên