Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t được hẹn 9h50 ấy ạ,t đăng kí Hà Nội.Không bít pv những gì nhỉ .t chỉ mang CMND photo thôi.

Cần gấp về thi tuyển vào ACB

Mình biết là k nên lâp, nhưng topic ACB kia dài và lan man quá, mình k tổng hợp đc hết thông tin mình cần, ngày kia đi pv rồi, nên lập thớt này để nhờ mọi người share kinh nghiệm. Mong mod cho sống đến hết ngày mai.
Mình thi vào ACB , có 1 điểm mình đang băn khoăn: ở trên thông báo tuyển dụng có 2 vị trí là QHKH CN và Hỗ trợ KH - Định giá. Mình đk vào hỗ trợ KH - định giá, nhưng hôm đi test, vào làm bài thấy cái tiêu đề nó ghi là vị trí KHCN, ghi chung chugn nên mình k rõ, lúc làm bài nghiệp vụ nó ? cả về KHCN và tín dụng.
Vậy các bạn có biết 2 cái vị trí kia nó có gì khác nhau ko, mình đọc thấy hao hao như nhau, và mong các bạn share mình ít kinh nghiệm đi pv vị trí này, nó thường hỏi về gì, có hỏi về tín dụng ko ?
Thanks nhé !!!

mình cũng sắp phỏng vấn ACB tư vấn tài chính cá nhân, ai có kinh nghiệm gì chia sẻ với.

các bác cho hỏi vị trí PFC pv 2 vòng à, hôm nay pv xong chị ý bảo đây mới là pv sơ tuyển (*_*)

thế là đỡ lo rồi nha. Cái ava của cậu, cậu thích LX à ?

Ừa, bạn à, lỡ yêu Lexus roài, dù bây giờ nhiều em bắn phá tình cảm quá, BMW, Mers, Ford, ngay cả Toyota và Honda nữa, hì hì, thích thôi bạn à, sống là phải mơ... bạn pv ở ACB chưa?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,561
Thành viên mới nhất
movemyhome
Back
Bên trên