Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sao lại check email nhể :-ss.... vì thường đỗ sẽ điện thoại thông báo, còn trượt thì báo email . chắc đổi tiền lệ roài

tớ không rõ nữa. híc. trượt thì tớ nghĩ họ thông báo cùng lắm là 1 tuần sau khi pv chứ nhỉ. chị ấy nói thế nên tớ cũng k hỏi thêm. tớ đọc tên rồi nhưng chị ấy bảo chờ 2 tuần. rõ nản

chờ đợi cú điện thoại đi học mà đau hết cả đầu, mệ ACB không gọi sớm , tình cảm của mình với VP nó mà bén sâu thì chắc không đi sang ACB nữa :((

chờ đợi cú điện thoại đi học mà đau hết cả đầu, mệ ACB không gọi sớm , tình cảm của mình với VP nó mà bén sâu thì chắc không đi sang ACB nữa :((

buông xuôi ghê thế :))))... bảo đi trà chanh chém gió cơ mà... chuyên tâm VP là không đi nữa đâu... chúng ta sẽ chơi game " đối mặt" đấy =))

Mình mới được gọi bổ sung hồ sơ bên RA chiều nay, không biết có chắc chắn đậu không nữa, nghe chị Linh nói khi nào có offer sẽ gọi lên ký, không biết là chờ bao lâu nữa ? mình test 1 lần và pv 1 lần, đợi đúng 10 ngày là đc gọi lên bổ sung hồ sơ. Mình thi trong SG.

buông xuôi ghê thế :))))... bảo đi trà chanh chém gió cơ mà... chuyên tâm VP là không đi nữa đâu... chúng ta sẽ chơi game " đối mặt" đấy =))

Thì tại ngâm trê lâu quá chừng , biết đỗ từ hôm 4/6 mà tới nay vẫn chưa biết chính xác tương lai mình thế nào mà , huhu , không đỗ cũng khổ mà đỗ nhiều cũng khổ . Yên tâm đi thể nào chả có buổi tra chanh họp lớp mờ =))

Thì tại ngâm trê lâu quá chừng , biết đỗ từ hôm 4/6 mà tới nay vẫn chưa biết chính xác tương lai mình thế nào mà , huhu , không đỗ cũng khổ mà đỗ nhiều cũng khổ . Yên tâm đi thể nào chả có buổi tra chanh họp lớp mờ =))

cơ mà em cũng đc báo hôm 4/6 mà... :)))))

hiện nay các ngân hàng đang tiến hành thanh lọc nhân viên cực kỳ nhiều, các bạn hãy chuẩn bị tâm lý thật kỹ để làm việc thật hiệu quả nhé. Khi nào có thông tin thì bên khối qt nguồn NL sẽ gọi điện cho các bạn thôi, không phải sốt ruột đâu, sang tháng 7 là đào tạo thôi.
Chúc các bạn thành công !

có bạn nào 2/7 đi đào tạo RA không nhỉ? mình được gọi mai đến chi nhánh để kí hợp đồng tập sự (vì mình chưa có bằng tốt nghiệp, mới thi xong hôm qua) mà từ bữa phỏng vấn đến giờ mình không nghe đề cập gì vấn đề lương. mọi người biết nếu là tập sự bên RA thì lương bao nhiêu không vậy. Để mình chuẩn bị tinh thần. Thanks mọi người nha!
tập sự thì cứ xác định là không quan tâm đến lương em nhé, vì lương k đủ đổ xăng đâu, cứ cố gắng làm việc, khi nào có bằng nộp ngay cho phòng nhân sự

Mình mới được gọi bổ sung hồ sơ bên RA chiều nay, không biết có chắc chắn đậu không nữa, nghe chị Linh nói khi nào có offer sẽ gọi lên ký, không biết là chờ bao lâu nữa ? mình test 1 lần và pv 1 lần, đợi đúng 10 ngày là đc gọi lên bổ sung hồ sơ. Mình thi trong SG.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên