Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào biết tên của giám đốc ngân hàng ACB chi nhánh Vĩnh Phúc không ạ? tớ định nộp hồ sơ ứng tuyển RA mà viết cái đơn không biết phải kính gửi ông/bà nào :-<

có bạn nào biết tên của giám đốc ngân hàng ACB chi nhánh Vĩnh Phúc không ạ? tớ định nộp hồ sơ ứng tuyển RA mà viết cái đơn không biết phải kính gửi ông/bà nào :-<

bạn nộp đơn xin việc vào đâu? nếu nộp ở Giảng võ thì Kính gửi phòng nhân sự ấy

Tớ ở tỉnh Vĩnh Phúc í bạn ạ! không biết là kính gửi ACB chung hay phải ACB chi nhánh. tớ tìm mãi không được tên của ông giám đốc chi nhánh Vĩnh Phúc :( Hay là cứ ghi kính gửi phòng nhân sự chung chung như vậy cũng được hả bạn :D

Tớ ở tỉnh Vĩnh Phúc í bạn ạ! không biết là kính gửi ACB chung hay phải ACB chi nhánh. tớ tìm mãi không được tên của ông giám đốc chi nhánh Vĩnh Phúc :( Hay là cứ ghi kính gửi phòng nhân sự chung chung như vậy cũng được hả bạn :D

nếu bạn mang đơn đến nộp tại chi nhánh VP thì bạn ghi là
Kính gửi : GĐ chi nhánh đồng kính gửi bộ phận nhân sự chi nhánh tỉnh VP
ghi chung chung thế cũng đc mà... chứ ai bắt bẻ tên mí tuổi chớ... gặp hồi nào mà bít.

nếu bạn mang đơn đến nộp tại chi nhánh VP thì bạn ghi là
Kính gửi : GĐ chi nhánh đồng kính gửi bộ phận nhân sự chi nhánh tỉnh VP
ghi chung chung thế cũng đc mà... chứ ai bắt bẻ tên mí tuổi chớ... gặp hồi nào mà bít.
Thank bạn nhé! tớ nộp đơn lần đầu, chả biết cái mô tê gì :D tớ cũng có học gì về Ngân Hàng đâu, tại cái ngân hàng nó ngay gần nhà tớ nên tớ cứ liều gửi, coi như là đúc rút kinh nghiệm...hề hề...đoch topic thấy đề thi rồi câu hỏi PV, thử việc mà thấy :-ss Trượt 100% rồi :))

Thank bạn nhé! tớ nộp đơn lần đầu, chả biết cái mô tê gì :D tớ cũng có học gì về Ngân Hàng đâu, tại cái ngân hàng nó ngay gần nhà tớ nên tớ cứ liều gửi, coi như là đúc rút kinh nghiệm...hề hề...đoch topic thấy đề thi rồi câu hỏi PV, thử việc mà thấy :-ss Trượt 100% rồi :))

có quyết tâm nộp hồ sơ thì phải tự tin lên chứ... chưa thử đã nghĩ vậy là k đc roài :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên