Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Mình phỏng vấn hôm 14/5 nhận được kết quả cách đây hai tuần rồi bạn ạ, bạn thử hỏi Phòng tuyển dụng xem thế nào. Hi vọng được gặp bạn hôm đi học tân tuyển RA nhé :D

Bạn nhận đc thông báo rồi à? Mình test hôm 9/5 đến 30/5 thì đc gọi đi pv và hẹn 1 tuần sau có kết quả. Giờ vẫn đang chờ. Lâu quá :)) ngày ngày cắm chốt trên này chờ thông tin. Ko biết thế nào!

Mình bên RA, cũng đang chờ đi đào tạo, trời thông báo trúng tuyển từ mùng 4/6 t đang đợi lớp đào tạo. tớ ở chi nhánh thái bình. CN thái bình chưa mở nên đào tạo rồi làm ở trên HN , hoặc về NĐ học việc
mà không cậu thử hỏi doc cothanh phong xem bao gio co lớp đào tạo được không hi :D

Bạn ơi, bạn thi RA hay PFC, phỏng vấn ngày nào thế? Tớ phỏng vấn RA CN Hà Nội ngày 24/5 mà vẫn chưa có tin tức gì cả, liệu có phải t bị tạch rồi không?

mọi người pv PFC hôm 1/6 có kết quả chưa? lâu quá cơ. thấy mấy bạn pv vị trí CSR được gửi mail oy. hình như trượt họ mới gửi mail sao ý?hic

Huchuc, Mình mới Phỏng vấn vòng cuối với Giám đốc chi nhánh được phân công về, tưởng vòng cuối thoải mái, ai dè.. là vòng khủng khiếp nhất với mình.. hix, 2 hôm rồi mà không thấy nói năng gì... ko biết là tình hình thế nào, bữa PV Hội sở thì sáng hôm sau đã được báo kết quả đạt! Cầu mong anh GĐ thương mình :(

mọi người pv PFC hôm 1/6 có kết quả chưa? lâu quá cơ. thấy mấy bạn pv vị trí CSR được gửi mail oy. hình như trượt họ mới gửi mail sao ý?hic

híc.tớ pV hôm 31-5 cũng có thông báo gì đâu. lâu khủng khiếp thật. k biết phải chờ đến bao giờ nữa đây.

chào cả nhà,mình là dân mới gia nhập diễn đàn hôm nay, cho mình hỏi có bạn nào ứng tuyển giao dịch viên chi nhánh Hà Nội ngày hết hạn 30/6 không nhỉ, đã có thông báo gì chưa, mình không biết có tạch không đây, đang đợi chờ trong lo lắng. Có ai cùng cảnh ngộ không nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên