Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
pray for us!!! T.T.... tôi không muốn ở nhà nữa.... mỡ đang tích một cách chóng mặt =..=

Tình trạng chung mà bạn , trời đất may mà mình vẫn đang làm cho VPbank chứ AC bắt chờ lâu thế này cũng mệt, ngày nào cũng vào UB, WebKT , điện thoại, nhắn tin ..............Chẳng có tâm trạng nào mà làm việc nữa :))))))))))))))

ban Ngan Ha oi! ban co the cho minh xin sdt cua ban ko? minh muon hoi ban 1 it van de lien qua den thi tuyen o ACB. Minh moi nop hso truc tuyen va vua dc goi di phong van.nhung minh chua bit gi ve quy trinh phong van o ACB nen minh muon hoi ban vai van de. Ban lam on giup minh nhe! minh dat lo.

ban Ngan Ha oi! ban co the cho minh xin sdt cua ban ko? minh muon hoi ban 1 it van de lien qua den thi tuyen o ACB. Minh moi nop hso truc tuyen va vua dc goi di phong van.nhung minh chua bit gi ve quy trinh phong van o ACB nen minh muon hoi ban vai van de. Ban lam on giup minh nhe! minh dat lo.

bạn thi vị trị gì ở chi nhánh nào. nhân sự hẹn bạn hôm nào phỏng vấn vậy, pv vòng 1 rồi mới test nhỉ?

có mình bạn àh, 30/6 hết hạn nộp hồ sơ phải không.hnay vừa được gọi ngày 22/6 đi phỏng vấn đây.bạn có ứng tuyển đợt này không, chi nhánh nào thế.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên