Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình bên RA, cũng đang chờ đi đào tạo, trời thông báo trúng tuyển từ mùng 4/6 t đang đợi lớp đào tạo. tớ ở chi nhánh thái bình. CN thái bình chưa mở nên đào tạo rồi làm ở trên HN , hoặc về NĐ học việc
mà không cậu thử hỏi doc cothanh phong xem bao gio co lớp đào tạo được không hi :D
Để chiều nó về VPhuc rùi tối t hỏi thử xem. Mình bên PFC mà từ hôm anh trong Tp HCM gọi ra pv đến hôm nay vẫn chưa thấy thông báo j cả. Nản thật. hjx

Để chiều nó về VPhuc rùi tối t hỏi thử xem. Mình bên PFC mà từ hôm anh trong Tp HCM gọi ra pv đến hôm nay vẫn chưa thấy thông báo j cả. Nản thật. hjx

trongquan001 pv vĩnh phúc à. ấy được pv tiếp 1 vòng điện thoại của sài gòn à. hic, thế quả này mình tạch rồi. tớ chỉ phỏng vấn PFC 1 lần ở Giảng Võ.

trongquan001 pv vĩnh phúc à. ấy được pv tiếp 1 vòng điện thoại của sài gòn à. hic, thế quả này mình tạch rồi. tớ chỉ phỏng vấn PFC 1 lần ở Giảng Võ.
Uhm, t pv RA ở Vĩnh Phúc, người ta gọi điện xuống 211 Giảng Võ thì họ chuyển t từ RA sang PFC mà. Hôm đó đến phải ngồi làm luôn 2 bài test, mình làm qua rồi đến chiều đang đi trên đường thấy có điện thoại của bộ phận nhân sự trong Sài Gòn gọi ra pv mà. Đến giờ vẫn chưa thấy tăm hơi j cả. hjx. Thế cậu thi PFC ở đâu?

Đây đây, tình hình là gặp ông giám đốc chi nhánh vp thì sếp bảo tháng 7 mới có lớp đào tạo, trong thời gian chờ đợi thì em đến chi nhánh làm tập sự ko lương nhá. Mình đồng ý lun, bi h cũng ngồi nhà thui mà, đến làm quen môi trường trước :d

Đây đây, tình hình là gặp ông giám đốc chi nhánh vp thì sếp bảo tháng 7 mới có lớp đào tạo, trong thời gian chờ đợi thì em đến chi nhánh làm tập sự ko lương nhá. Mình đồng ý lun, bi h cũng ngồi nhà thui mà, đến làm quen môi trường trước :d
Bạn pv ở Giảng Võ hôm nào thía?

Bạn làm tập sự RA hay PFC? Hôm qua tớ gọi lên 211 Giảng Võ thì chị ý bảo chờ hơi lâu đấy. Vì vẫn chưa hoàn thiện xong hồ sơ. Chính xác là bao nhiêu tháng 7 hả ấy. Mình cũng sốt ruột quá đi mất hjhj

Hic hic, có bạn nào phỏng vấn hôm 1/6 ở chi nhánh Hải Dương được thông báo kết quả chưa? Trượt thì sẽ được gửi mail cám ơn đúng k? Mình chờ mãi mà k thấy gì cả, sốt ruột lắm rồi ấy!

Bạn làm tập sự RA hay PFC? Hôm qua tớ gọi lên 211 Giảng Võ thì chị ý bảo chờ hơi lâu đấy. Vì vẫn chưa hoàn thiện xong hồ sơ. Chính xác là bao nhiêu tháng 7 hả ấy. Mình cũng sốt ruột quá đi mất hjhj
Bạn thi RA or PFC thế. Bạn đã dc gọi đi đào tạo rồi à. Bạn pv hôm nào thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên